Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 90 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,85%, Xây lắp 96,15%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.971.183.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.297.232.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,85%, Xây lắp 96,15%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.971.183.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.297.232.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Khắc phục hậu quả cơn bão số 3; Hạng mục: Làm mái che nhà để xe học sinh, tường bao trường Tiểu học xã Tiến Dũng của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG với 3 gói thầu.
14/01/2025 14:27
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÙNG THỊNH
27/12/2024 16:11
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUÂN BIỂN
20/12/2024 17:39
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 15:03
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa Thôn Đông Thắng, xã Tiến Dũng, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang; Hạng mục: Nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG với 3 gói thầu.
10/12/2024 22:43
UBND XÃ TIẾN DŨNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa Thôn Đông Thắng, xã Tiến Dũng, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang; Hạng mục: Nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ.
10/12/2024 22:22
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2024 11:05
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Tiến Dũng, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc; Hạng mục: phòng làm việc, khuôn viên, nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG với 4 gói thầu.
05/12/2024 23:09
UBND XÃ TIẾN DŨNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Tiến Dũng, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc; Hạng mục: phòng làm việc, khuôn viên, nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ.
05/12/2024 22:22
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIÊN MINH ĐỨC
16/11/2024 07:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ TIẾN DŨNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Tiến Dũng, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc; Hạng mục: phòng làm việc, khuôn viên, nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ với 4 gói thầu.
05/12/2024 23:09
UBND XÃ TIẾN DŨNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIÊN MINH ĐỨC
16/11/2024 07:45
UBND XÃ TIẾN DŨNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư công trình: Tu bổ, tôn tạo Di tích Đình Ninh Xuyên, Xã Tiến Dũng, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang; Hạng mục: Tiền Đình và Hậu Cung với 4 gói thầu.
09/10/2024 10:22
UBND XÃ TIẾN DŨNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E – HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG HÀ
09/10/2024 09:37
UBND XÃ TIẾN DŨNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E – HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đức Thanh
09/10/2024 09:33
UBND XÃ TIẾN DŨNG đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo Di tích Đình Ninh Xuyên, Xã Tiến Dũng, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang; Hạng mục: Tiền Đình và Hậu Cung với 4 gói thầu.
09/10/2024 09:28
UBND XÃ TIẾN DŨNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
20/08/2024 15:47
UBND XÃ TIẾN DŨNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIÊN MINH ĐỨC
20/08/2024 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Khắc phục hậu quả cơn bão số 3; Hạng mục: Làm mái che nhà để xe học sinh, tường bao trường Tiểu học xã Tiến Dũng của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG với 3 gói thầu.
14/01/2025 14:27
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÙNG THỊNH
27/12/2024 16:11
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUÂN BIỂN
20/12/2024 17:39
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 15:03
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa Thôn Đông Thắng, xã Tiến Dũng, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang; Hạng mục: Nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG với 3 gói thầu.
10/12/2024 22:43
UBND XÃ TIẾN DŨNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa Thôn Đông Thắng, xã Tiến Dũng, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang; Hạng mục: Nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ.
10/12/2024 22:22
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2024 11:05
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Tiến Dũng, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc; Hạng mục: phòng làm việc, khuôn viên, nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG với 4 gói thầu.
05/12/2024 23:09
UBND XÃ TIẾN DŨNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Tiến Dũng, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc; Hạng mục: phòng làm việc, khuôn viên, nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ.
05/12/2024 22:22
Bên mời thầu UBND XÃ TIẾN DŨNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIÊN MINH ĐỨC
16/11/2024 07:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TIẾN DŨNG là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thiên hạ vẫn hay bảo rằng sống trên đời này, yêu và được yêu là một điều may mắn. Tôi thì chưa rõ cái may mắn đó sẽ ra sao, chỉ biết là cuộc đời này, trước khi gặp được cái thứ gọi là may mắn, là cả một khoảng thời gian dài chìm trong đau khổ, xót xa và tuyệt vọng, mà nếu nó kéo dài quá lâu, đôi khi con người ta còn chẳng màng đến chuyện may mắn hay không nữa là. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh