Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tiên La như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 84 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 54 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 69,23%, Tư vấn 30,77%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 127.231.058.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.395.829.535 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tiên La như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 69,23%, Tư vấn 30,77%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 127.231.058.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.395.829.535 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo ATGT (phần bổ sung) của chủ đầu tư UBND xã Tiên La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 17:37
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiên La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 11:31
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLC nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình và đảm bảo ATGT (phần bổ sung) của chủ đầu tư UBND xã Tiên La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
28/08/2026 10:29
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình và đảm bảo ATGT (phần bổ sung) của chủ đầu tư UBND xã Tiên La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
28/08/2026 10:26
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường T33, huyện Hưng Hà (đoạn từ ĐH.63 xã Thái Phương đi ĐH.66B xã Thái Hưng) phần bổ sung của chủ đầu tư UBND xã Tiên La với 6 gói thầu.
28/08/2026 10:22
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiên La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hải Tiền
28/08/2026 09:39
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiên La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ ĐẤU THẦU HÀ NỘI
28/08/2026 09:35
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án Xây dựng cấp bách cầu Nham Lang qua kênh Tiên Hưng đoạn qua địa phận thôn Nham Lang, xã Tiên La của chủ đầu tư UBND xã Tiên La với 6 gói thầu.
28/08/2026 09:29
UBND xã Tiên La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cấp bách cầu Nham Lang qua kênh Tiên Hưng đoạn qua địa phận thôn Nham Lang, xã Tiên La.
28/08/2026 09:09
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Tiên La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tiên La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT trong quá trình thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TIẾN PHÚ
07/11/2025 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo ATGT (phần bổ sung) của chủ đầu tư UBND xã Tiên La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 17:37
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiên La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 11:31
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLC nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình và đảm bảo ATGT (phần bổ sung) của chủ đầu tư UBND xã Tiên La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
28/08/2026 10:29
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình và đảm bảo ATGT (phần bổ sung) của chủ đầu tư UBND xã Tiên La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
28/08/2026 10:26
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường T33, huyện Hưng Hà (đoạn từ ĐH.63 xã Thái Phương đi ĐH.66B xã Thái Hưng) phần bổ sung của chủ đầu tư UBND xã Tiên La với 6 gói thầu.
28/08/2026 10:22
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiên La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hải Tiền
28/08/2026 09:39
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiên La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ ĐẤU THẦU HÀ NỘI
28/08/2026 09:35
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án Xây dựng cấp bách cầu Nham Lang qua kênh Tiên Hưng đoạn qua địa phận thôn Nham Lang, xã Tiên La của chủ đầu tư UBND xã Tiên La với 6 gói thầu.
28/08/2026 09:29
UBND xã Tiên La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cấp bách cầu Nham Lang qua kênh Tiên Hưng đoạn qua địa phận thôn Nham Lang, xã Tiên La.
28/08/2026 09:09
Bên mời thầu UBND xã Tiên La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Tiên La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tiên La là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tiên La là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tiên La là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tiên La là chủ đầu tư của 61 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tiên La có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tiên La là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Duyên phận cũng chia thành hai loại, khi thời cơ đến, đó là hữu duyên, hoặc ngược lại, chính là nghiệt duyên. "
Thánh Yêu
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh