Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong như sau:
- Có quan hệ với 10 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 51 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 215 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 43 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 151 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 150 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.627.286.266 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.556.413.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.627.286.266 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.556.413.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình + Chi phí thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Quang Minh
03/04/2024 15:30
Bên mời thầu UBND xã Tiền Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình + Chi phí thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/02/2024 08:44
UBND xã Tiền Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Ban chỉ huy quân sự xã Tiền Phong, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
27/02/2024 16:16
UBND xã Tiền Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Ban chỉ huy quân sự xã Tiền Phong, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
27/02/2024 15:15
UBND xã Tiền Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Ban chỉ huy quân sự xã Tiền Phong, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
27/02/2024 15:15
Bên mời thầu UBND xã Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong.
15/01/2024 10:30
Bên mời thầu UBND xã Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong.
15/01/2024 10:26
Bên mời thầu UBND xã Tiền Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2023 10:18
Bên mời thầu UBND xã Tiền Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2023 10:18
UBND xã Tiền Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa đội 8, xã Tiền Phong, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
14/12/2023 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tiền Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình + Chi phí thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Quang Minh
03/04/2024 15:30
UBND xã Tiền Phong công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình + Chi phí thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
19/03/2024 09:44
UBND xã Tiền Phong đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình + Chi phí thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/02/2024 08:44
UBND xã Tiền Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG H.T.B
15/01/2024 10:30
UBND xã Tiền Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN AN NHẬT MINH
15/01/2024 10:26
UBND xã Tiền Phong công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2023 11:22
UBND xã Tiền Phong công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2023 11:22
UBND xã Tiền Phong đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2023 10:18
UBND xã Tiền Phong đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2023 10:18
UBND xã Tiền Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT LINH PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC PHÁT
30/07/2022 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình + Chi phí thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Quang Minh
03/04/2024 15:30
Bên mời thầu UBND xã Tiền Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình + Chi phí thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/02/2024 08:44
UBND xã Tiền Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Ban chỉ huy quân sự xã Tiền Phong, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
27/02/2024 16:16
UBND xã Tiền Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Ban chỉ huy quân sự xã Tiền Phong, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
27/02/2024 15:15
UBND xã Tiền Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Ban chỉ huy quân sự xã Tiền Phong, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
27/02/2024 15:15
Bên mời thầu UBND xã Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong.
15/01/2024 10:30
Bên mời thầu UBND xã Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong.
15/01/2024 10:26
Bên mời thầu UBND xã Tiền Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2023 10:18
Bên mời thầu UBND xã Tiền Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2023 10:18
UBND xã Tiền Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa đội 8, xã Tiền Phong, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
14/12/2023 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong là chủ đầu tư của 51 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong là chủ đầu tư của 47 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 26 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong là chủ đầu tư của 46 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong có quan hệ với 10 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tiền Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn thực sự muốn có gì đó, bạn có thể có nó chừng nào bạn sẵn sàng trả giá. Và cái giá là bạn phải làm tốt hơn và chăm chỉ hơn người bên cạnh. "
Vince Lombardi
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh