Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 135 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 117 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 114 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 96,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 3,70%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.317.811.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.257.424.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 96,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 3,70%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.317.811.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.257.424.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT 68
23/12/2024 14:55
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 22:18
UBND xã Tô Hiệu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nghĩa trang Liệt sỹ xã Tô Hiệu, huyện Thường Tín, TP Hà Nội.
09/12/2024 17:17
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nghĩa trang Liệt sỹ xã Tô Hiệu, huyện Thường Tín, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu với 1 gói thầu.
09/12/2024 17:15
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình, lắp đặt thiết bị và đảm bảo ATGT + đóng cắt điện của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ HUY CƯỜNG
10/09/2024 09:06
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại Hồng Anh
03/07/2024 16:30
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình, lắp đặt thiết bị và đảm bảo ATGT + đóng cắt điện của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2024 09:10
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông khu trung tâm hành chính xã Tô Hiệu, huyện Thường Tín, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu với 7 gói thầu.
04/06/2024 18:18
UBND xã Tô Hiệu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông khu trung tâm hành chính xã Tô Hiệu, huyện Thường Tín, TP Hà Nội.
28/05/2024 10:10
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2024 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tô Hiệu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT 68
23/12/2024 14:55
UBND xã Tô Hiệu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 09:45
UBND xã Tô Hiệu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 22:18
UBND xã Tô Hiệu đăng tải KHLCNT Cải tạo nghĩa trang Liệt sỹ xã Tô Hiệu, huyện Thường Tín, TP Hà Nội với 1 gói thầu.
09/12/2024 17:15
UBND xã Tô Hiệu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình, lắp đặt thiết bị và đảm bảo ATGT + đóng cắt điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ HUY CƯỜNG
10/09/2024 09:06
UBND xã Tô Hiệu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG TIẾN, Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại Hồng Anh
03/07/2024 16:30
UBND xã Tô Hiệu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình, lắp đặt thiết bị và đảm bảo ATGT + đóng cắt điện với 1 nhà thầu tham gia.
26/06/2024 14:39
UBND xã Tô Hiệu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình, lắp đặt thiết bị và đảm bảo ATGT + đóng cắt điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2024 09:10
UBND xã Tô Hiệu đăng tải KHLCNT Đường giao thông khu trung tâm hành chính xã Tô Hiệu, huyện Thường Tín, TP Hà Nội với 7 gói thầu.
04/06/2024 18:18
UBND xã Tô Hiệu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2024 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT 68
23/12/2024 14:55
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 22:18
UBND xã Tô Hiệu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nghĩa trang Liệt sỹ xã Tô Hiệu, huyện Thường Tín, TP Hà Nội.
09/12/2024 17:17
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nghĩa trang Liệt sỹ xã Tô Hiệu, huyện Thường Tín, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu với 1 gói thầu.
09/12/2024 17:15
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình, lắp đặt thiết bị và đảm bảo ATGT + đóng cắt điện của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ HUY CƯỜNG
10/09/2024 09:06
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại Hồng Anh
03/07/2024 16:30
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình, lắp đặt thiết bị và đảm bảo ATGT + đóng cắt điện của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2024 09:10
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông khu trung tâm hành chính xã Tô Hiệu, huyện Thường Tín, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu với 7 gói thầu.
04/06/2024 18:18
UBND xã Tô Hiệu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông khu trung tâm hành chính xã Tô Hiệu, huyện Thường Tín, TP Hà Nội.
28/05/2024 10:10
Bên mời thầu UBND xã Tô Hiệu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2024 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 27 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tô Hiệu là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chấp nhận tốt hơn oán giận, trước những sự thật không thể thay đổi, trừ bỏ chấp nhận, không còn biện pháp nào tốt hơn. "
Phật học Trung Hoa
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh