Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Trung Hội như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.438.964.259 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.207.842.349 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Trung Hội như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.438.964.259 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.207.842.349 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp + thiết bị công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xã Trung Hội và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÙY HOA
25/06/2025 16:09
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp công trình: Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÙY HOA
16/06/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
16/06/2025 09:06
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đèn đường năng lượng mặt trời, thép ống mạ kẽm dùng làm trụ đèn chiếu sáng thực hiện Kế hoạch hỗ trợ xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu: “Thực hiện lắp đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng tại các tuyến đường”, xã Trung Hội năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG ĐÌNH GIÁP
11/06/2025 14:24
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch hỗ trợ xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu: “Thực hiện lắp đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng tại các tuyến đường”, xã Trung Hội năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:08
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội với 2 gói thầu.
30/05/2025 08:40
UBND xã Trung Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội.
30/05/2025 08:08
UBND xã Trung Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội.
30/05/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Kè chống sạt lở đường GTNT xóm Làng Mố xã Trung Hội của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
13/05/2025 08:06
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp công trình: Kè chống sạt lở đường GTNT xóm Làng Mố xã Trung Hội của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÙY HOA
10/05/2025 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Trung Hội công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp + thiết bị công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xã Trung Hội và các hạng mục phụ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÙY HOA
25/06/2025 16:09
UBND xã Trung Hội công bố kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp công trình: Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÙY HOA
16/06/2025 09:09
UBND xã Trung Hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
16/06/2025 09:06
UBND xã Trung Hội công bố kết quả gói thầu Mua đèn đường năng lượng mặt trời, thép ống mạ kẽm dùng làm trụ đèn chiếu sáng thực hiện Kế hoạch hỗ trợ xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu: “Thực hiện lắp đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng tại các tuyến đường”, xã Trung Hội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG ĐÌNH GIÁP
11/06/2025 14:24
UBND xã Trung Hội đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội với 2 gói thầu.
30/05/2025 08:40
UBND xã Trung Hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Kè chống sạt lở đường GTNT xóm Làng Mố xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
13/05/2025 08:06
UBND xã Trung Hội công bố kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp công trình: Kè chống sạt lở đường GTNT xóm Làng Mố xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÙY HOA
10/05/2025 15:19
UBND xã Trung Hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công Xây lắp công trình: Kè chống sạt lở sân thể dục, lát nền và bồn hoa trường THCS Trung Hội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
10/05/2025 15:14
UBND xã Trung Hội công bố kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp công trình: Kè chống sạt lở sân thể dục, lát nền và bồn hoa trường THCS Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÙY HOA
10/05/2025 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp + thiết bị công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xã Trung Hội và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÙY HOA
25/06/2025 16:09
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp công trình: Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÙY HOA
16/06/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
16/06/2025 09:06
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đèn đường năng lượng mặt trời, thép ống mạ kẽm dùng làm trụ đèn chiếu sáng thực hiện Kế hoạch hỗ trợ xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu: “Thực hiện lắp đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng tại các tuyến đường”, xã Trung Hội năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG ĐÌNH GIÁP
11/06/2025 14:24
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch hỗ trợ xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu: “Thực hiện lắp đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng tại các tuyến đường”, xã Trung Hội năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:08
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội với 2 gói thầu.
30/05/2025 08:40
UBND xã Trung Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội.
30/05/2025 08:08
UBND xã Trung Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng kênh mương tưới tiêu xóm Trung Tâm xã Trung Hội.
30/05/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Kè chống sạt lở đường GTNT xóm Làng Mố xã Trung Hội của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
13/05/2025 08:06
Bên mời thầu UBND xã Trung Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp công trình: Kè chống sạt lở đường GTNT xóm Làng Mố xã Trung Hội của chủ đầu tư UBND xã Trung Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÙY HOA
10/05/2025 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trung Hội là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trung Hội là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 27 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trung Hội là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trung Hội là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trung Hội có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trung Hội là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nghệ thuật là cây sự sống. Khoa học là cây cái chết. "
William Blake
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh