Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.422.720.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.345.509.104 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.422.720.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.345.509.104 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL : Cải tạo, nâng cấp Nhà học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SÔNG LA
21/05/2025 15:13
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải TBMT 01.XL : Cải tạo, nâng cấp Nhà học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/05/2025 10:27
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp Nhà học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn với 6 gói thầu.
07/05/2025 10:40
UBND xã Trường Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Nhà học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Trường Sơn.
07/05/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Kênh mương, đường giao thông phục vụ sản xuất Hợp tác xã Đại Thành, xã Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SÔNG LA
05/05/2025 15:59
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Kênh mương, đường giao thông phục vụ sản xuất Hợp tác xã Đại Thành, xã Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2025 15:34
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Kênh mương, đường giao thông phục vụ sản xuất Hợp tác xã Đại Thành, xã Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn với 6 gói thầu.
16/04/2025 16:47
UBND xã Trường Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kênh mương, đường giao thông phục vụ sản xuất Hợp tác xã Đại Thành, xã Trường Sơn.
16/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Nhà văn hóa và khuôn viên thôn Bến Đền, xã Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SÔNG LA
08/04/2025 15:50
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình, lắp đặt thiết bị Bể bơi và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LA GIANG
03/04/2025 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Trường Sơn đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp Nhà học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Trường Sơn với 6 gói thầu.
07/05/2025 10:40
UBND xã Trường Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Kênh mương, đường giao thông phục vụ sản xuất Hợp tác xã Đại Thành, xã Trường Sơn với 6 gói thầu.
16/04/2025 16:47
UBND xã Trường Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Nhà văn hóa và khuôn viên thôn Bến Đền, xã Trường Sơn với 6 gói thầu.
24/03/2025 14:20
UBND xã Trường Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Bể bơi và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Trường Sơn, xã Trường Sơn với 6 gói thầu.
19/03/2025 10:37
UBND xã Trường Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Bể bơi và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Trường Sơn, xã Trường Sơn với 6 gói thầu.
19/03/2025 08:20
UBND xã Trường Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây dựng đường nội đồng khu vực Đồng Cò lên xứ Đồng Cặp xã Trường Sơn với 4 gói thầu.
02/01/2025 20:38
UBND xã Trường Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đa dạng hóa kế phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024, xã Trường Sơn với 1 gói thầu.
31/12/2024 15:04
UBND xã Trường Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Đường giao thông nông thôn thôn Kim Mã, xã Trường Sơn với 5 gói thầu.
29/11/2024 16:09
UBND xã Trường Sơn công bố kết quả gói thầu 02.QLDA. Tư vấn QLDA công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGUYÊN HÀ
31/10/2024 21:03
UBND xã Trường Sơn công bố kết quả gói thầu 03.TVGS. Tư vấn giám sát thi công gói thầu 01.XL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO LONG HT
31/10/2024 20:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL : Cải tạo, nâng cấp Nhà học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SÔNG LA
21/05/2025 15:13
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải TBMT 01.XL : Cải tạo, nâng cấp Nhà học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/05/2025 10:27
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp Nhà học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn với 6 gói thầu.
07/05/2025 10:40
UBND xã Trường Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Nhà học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Trường Sơn.
07/05/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Kênh mương, đường giao thông phục vụ sản xuất Hợp tác xã Đại Thành, xã Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SÔNG LA
05/05/2025 15:59
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Kênh mương, đường giao thông phục vụ sản xuất Hợp tác xã Đại Thành, xã Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2025 15:34
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Kênh mương, đường giao thông phục vụ sản xuất Hợp tác xã Đại Thành, xã Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn với 6 gói thầu.
16/04/2025 16:47
UBND xã Trường Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kênh mương, đường giao thông phục vụ sản xuất Hợp tác xã Đại Thành, xã Trường Sơn.
16/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Nhà văn hóa và khuôn viên thôn Bến Đền, xã Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SÔNG LA
08/04/2025 15:50
Bên mời thầu UBND xã Trường Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình, lắp đặt thiết bị Bể bơi và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LA GIANG
03/04/2025 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trường Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thù hận là tuyên ngôn của người yếu đuối thực hiện báo thù. "
Bernard Shaw (Ireland)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh