Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.351.877.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.315.133.790 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.351.877.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.315.133.790 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-24 tháng tuổi trở lên (trọng lượng từ 195- 215kg/con); thức ăn hỗn hợp dùng cho Trâu hậu bị sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BẮC GIANG
28/12/2024 17:02
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm trang
thiết bị phục vụ cho hoạt
động văn hoá, văn nghệ tại
các nhà văn hóa thôn trên địa
bàn xã năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN XUÂN MẠNH
24/12/2024 18:01
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát. Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng khu trung tâm xã Tú Xuyên, huyện Văn Quan, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỜI ĐẠI
23/12/2024 15:58
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-24 tháng tuổi trở lên (trọng lượng từ 195- 215kg/con); thức ăn hỗn hợp dùng cho Trâu hậu bị sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 09:16
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ tư vấn và thẩm định NHT
16/12/2024 16:45
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ KHÁNH HỒNG
16/12/2024 16:38
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải KHLCNT Dự án chăn nuôi trâu tại xã Tú Xuyên thuộc Tiểu dự án 1 - Dự án 3 Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên với 3 gói thầu.
10/12/2024 19:47
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm
định HSMT và thẩm định kết
quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH NAM
08/12/2024 23:05
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập hồ
sơ mời thầu và đánh giá
HSDT của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LONG BIÊN
08/12/2024 23:00
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát. Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng khu trung tâm xã Tú Xuyên, huyện Văn Quan, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tú Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-24 tháng tuổi trở lên (trọng lượng từ 195- 215kg/con); thức ăn hỗn hợp dùng cho Trâu hậu bị sinh sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BẮC GIANG
28/12/2024 17:02
UBND xã Tú Xuyên công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-24 tháng tuổi trở lên (trọng lượng từ 195- 215kg/con); thức ăn hỗn hợp dùng cho Trâu hậu bị sinh sản với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 09:30
UBND xã Tú Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm trang
thiết bị phục vụ cho hoạt
động văn hoá, văn nghệ tại
các nhà văn hóa thôn trên địa
bàn xã năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN XUÂN MẠNH
24/12/2024 18:01
UBND xã Tú Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát. Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng khu trung tâm xã Tú Xuyên, huyện Văn Quan, tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỜI ĐẠI
23/12/2024 15:58
UBND xã Tú Xuyên đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-24 tháng tuổi trở lên (trọng lượng từ 195- 215kg/con); thức ăn hỗn hợp dùng cho Trâu hậu bị sinh sản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 09:16
UBND xã Tú Xuyên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát. Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng khu trung tâm xã Tú Xuyên, huyện Văn Quan, tỷ lệ 1/500 với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2024 09:03
UBND xã Tú Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ tư vấn và thẩm định NHT
16/12/2024 16:45
UBND xã Tú Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ KHÁNH HỒNG
16/12/2024 16:38
UBND xã Tú Xuyên đăng tải KHLCNT Dự án chăn nuôi trâu tại xã Tú Xuyên thuộc Tiểu dự án 1 - Dự án 3 Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 với 3 gói thầu.
10/12/2024 19:47
UBND xã Tú Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm
định HSMT và thẩm định kết
quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH NAM
08/12/2024 23:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-24 tháng tuổi trở lên (trọng lượng từ 195- 215kg/con); thức ăn hỗn hợp dùng cho Trâu hậu bị sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BẮC GIANG
28/12/2024 17:02
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm trang
thiết bị phục vụ cho hoạt
động văn hoá, văn nghệ tại
các nhà văn hóa thôn trên địa
bàn xã năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN XUÂN MẠNH
24/12/2024 18:01
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát. Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng khu trung tâm xã Tú Xuyên, huyện Văn Quan, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỜI ĐẠI
23/12/2024 15:58
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-24 tháng tuổi trở lên (trọng lượng từ 195- 215kg/con); thức ăn hỗn hợp dùng cho Trâu hậu bị sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 09:16
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ tư vấn và thẩm định NHT
16/12/2024 16:45
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ KHÁNH HỒNG
16/12/2024 16:38
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải KHLCNT Dự án chăn nuôi trâu tại xã Tú Xuyên thuộc Tiểu dự án 1 - Dự án 3 Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên với 3 gói thầu.
10/12/2024 19:47
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm
định HSMT và thẩm định kết
quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH NAM
08/12/2024 23:05
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập hồ
sơ mời thầu và đánh giá
HSDT của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LONG BIÊN
08/12/2024 23:00
Bên mời thầu UBND xã Tú Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát. Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng khu trung tâm xã Tú Xuyên, huyện Văn Quan, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tú Xuyên là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái chết thể xác không đáng sợ, cái chết của linh hồn mới đáng sợ. "
Ngạn ngữ Đan Mạch
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh