Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tường Phong như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.919.154.681 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.899.890.412 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tường Phong như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.919.154.681 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.899.890.412 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
30/06/2025 13:22
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế và lập dự toán của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong.
30/06/2025 13:22
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 15:44
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án + Giám sát thi công + lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
18/06/2025 14:21
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong với 2 gói thầu.
18/06/2025 14:20
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
18/06/2025 14:15
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
18/06/2025 14:15
UBND xã Tường Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong.
18/06/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong với 2 gói thầu.
18/06/2025 14:13
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu bảo dưỡng tuyến đường từ Tỉnh lộ 114 xuống bến đò, từ ngã 3 Trụ sở vào bản Suối Tre của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
13/05/2025 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tường Phong công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
30/06/2025 13:22
UBND xã Tường Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế và lập dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thăng Thái
30/06/2025 13:22
UBND xã Tường Phong công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 09:06
UBND xã Tường Phong đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 15:44
UBND xã Tường Phong công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án + Giám sát thi công + lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
18/06/2025 14:21
UBND xã Tường Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong với 2 gói thầu.
18/06/2025 14:20
UBND xã Tường Phong công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
18/06/2025 14:15
UBND xã Tường Phong công bố kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
18/06/2025 14:15
UBND xã Tường Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong với 2 gói thầu.
18/06/2025 14:13
UBND xã Tường Phong công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu bảo dưỡng tuyến đường từ Tỉnh lộ 114 xuống bến đò, từ ngã 3 Trụ sở vào bản Suối Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
13/05/2025 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
30/06/2025 13:22
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế và lập dự toán của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong.
30/06/2025 13:22
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 15:44
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án + Giám sát thi công + lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
18/06/2025 14:21
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong với 2 gói thầu.
18/06/2025 14:20
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
18/06/2025 14:15
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
18/06/2025 14:15
UBND xã Tường Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong.
18/06/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Duy tu, bảo dưỡng một số tuyến đường trên địa bàn xã Tường Phong của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong với 2 gói thầu.
18/06/2025 14:13
Bên mời thầu UBND xã Tường Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu bảo dưỡng tuyến đường từ Tỉnh lộ 114 xuống bến đò, từ ngã 3 Trụ sở vào bản Suối Tre của chủ đầu tư UBND xã Tường Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
13/05/2025 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tường Phong là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tường Phong là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tường Phong là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tường Phong là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tường Phong có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tường Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi phản đối bạo lực vì khi nó định làm điều thiện, điều thiện chỉ là tạm thời; cái ác nó gây ra là vĩnh viễn. "
Mahatma Gandhi
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh