Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Vật Lại như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 33 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 132 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 108 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 105 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 73,08%, Tư vấn 26,92%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 424.440.644.379 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 422.583.639.103 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Vật Lại như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 73,08%, Tư vấn 26,92%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 424.440.644.379 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 422.583.639.103 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Vật Lại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 23: Thi công xây dựng Trạm xử lý nước thải + Thiết bị trạm xử lý nước thải của chủ đầu tư UBND xã Vật Lại với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 20:09
Bên mời thầu UBND xã Vật Lại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây dựng và lắp đặt hạng mục điện của chủ đầu tư UBND xã Vật Lại với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 20:07
Bên mời thầu UBND xã Vật Lại đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh các trường tiểu học công lập trên địa bàn xã Vật Lại năm học 2026-2027 của chủ đầu tư UBND xã Vật Lại với 2 gói thầu.
27/08/2026 21:26
Bên mời thầu UBND xã Vật Lại đã đăng tải KHLCNT Xây dựng cơ sở hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư X5 (xã Phú Sơn) phục vụ dự án đầu tư xây dựng công viên nghĩa trang Yên Kỳ (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư UBND xã Vật Lại với 6 gói thầu.
26/08/2026 11:08
UBND xã Vật Lại đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư X5 (xã Phú Sơn) phục vụ dự án đầu tư xây dựng công viên nghĩa trang Yên Kỳ (Giai đoạn 1).
26/08/2026 10:10
Bên mời thầu UBND xã Vật Lại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + Đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Vật Lại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VẠN THẮNG
25/08/2026 08:24
Bên mời thầu UBND xã Vật Lại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị, thi công PCCC và di dời, lắp đặt vận hành hệ thống MRI của chủ đầu tư UBND xã Vật Lại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ QUANG MINH
14/08/2026 15:44
Bên mời thầu UBND xã Vật Lại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, mua sắm, lắp đặt thiết bị, thi công PCCC và di dời, lắp đặt vận hành hệ thống MRI của chủ đầu tư UBND xã Vật Lại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÀ NỘI
14/08/2026 15:43
Bên mời thầu UBND xã Vật Lại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + Đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Vật Lại với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 16:27
Bên mời thầu UBND xã Vật Lại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Vật Lại.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ NỘI (CÔNG TY TNHH) (TÊN CÔNG TY CŨ: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ TÂY (CÔNG TY TNHH))
06/08/2026 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vật Lại là chủ đầu tư của 33 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vật Lại là chủ đầu tư của 46 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 46 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vật Lại là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vật Lại là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vật Lại có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vật Lại là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy yêu thế gian Với giấc mơ của con tim.Hãy phụng sự thế gianVới lời hứa của cuộc đời.Love the world With your heart’s dreams. Serve the world With your life’s promises. "
Sri Chinmoy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh