Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Viên An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 53 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 51 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.693.120.095 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.614.354.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Viên An như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.693.120.095 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.614.354.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Viên An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI NHẬT MINH
24/01/2025 09:39
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Viên An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI NHẬT MINH
24/01/2025 09:38
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Viên An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 21:55
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Viên An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 21:55
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo nâng cấp tuyến đường giao thông đoạn từ xứ Đồng Trũng đi Cầu Tre của chủ đầu tư UBND xã Viên An với 6 gói thầu.
28/11/2024 12:51
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông đoạn từ Ngõ Liễu đi Xứ Đồng Trũng của chủ đầu tư UBND xã Viên An với 6 gói thầu.
28/11/2024 12:39
UBND xã Viên An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông đoạn từ Ngõ Liễu đi Xứ Đồng Trũng.
28/11/2024 12:12
UBND xã Viên An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp tuyến đường giao thông đoạn từ xứ Đồng Trũng đi Cầu Tre.
28/11/2024 12:12
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Viên An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI NHẬT MINH
20/12/2023 17:42
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Viên An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2023 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Viên An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HẢI AN, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI NHẬT MINH
24/01/2025 09:39
UBND xã Viên An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HẢI AN, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI NHẬT MINH
24/01/2025 09:38
UBND xã Viên An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
02/01/2025 20:57
UBND xã Viên An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
02/01/2025 20:57
UBND xã Viên An đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 21:55
UBND xã Viên An đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 21:55
UBND xã Viên An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo nâng cấp tuyến đường giao thông đoạn từ xứ Đồng Trũng đi Cầu Tre với 6 gói thầu.
28/11/2024 12:51
UBND xã Viên An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông đoạn từ Ngõ Liễu đi Xứ Đồng Trũng với 6 gói thầu.
28/11/2024 12:39
UBND xã Viên An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRƯỜNG SƠN, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI NHẬT MINH
20/12/2023 17:42
UBND xã Viên An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2023 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Viên An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI NHẬT MINH
24/01/2025 09:39
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Viên An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI NHẬT MINH
24/01/2025 09:38
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Viên An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 21:55
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Viên An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 21:55
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo nâng cấp tuyến đường giao thông đoạn từ xứ Đồng Trũng đi Cầu Tre của chủ đầu tư UBND xã Viên An với 6 gói thầu.
28/11/2024 12:51
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông đoạn từ Ngõ Liễu đi Xứ Đồng Trũng của chủ đầu tư UBND xã Viên An với 6 gói thầu.
28/11/2024 12:39
UBND xã Viên An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông đoạn từ Ngõ Liễu đi Xứ Đồng Trũng.
28/11/2024 12:12
UBND xã Viên An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp tuyến đường giao thông đoạn từ xứ Đồng Trũng đi Cầu Tre.
28/11/2024 12:12
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Viên An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI NHẬT MINH
20/12/2023 17:42
Bên mời thầu UBND xã Viên An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Viên An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2023 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Viên An là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Viên An là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Viên An là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Viên An là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Viên An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Viên An là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong vũ trụ này, có những thứ đã được biết, và những thứ chưa biết đến, và ở giữa, có những cánh cửa. "
William Blake
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh