Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 45 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 123 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 79 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 79 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,70%, Xây lắp 96,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 213.488.807.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 212.802.889.253 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,70%, Xây lắp 96,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 213.488.807.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 212.802.889.253 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng và thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Phương Nam
19/06/2025 19:18
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DREAM HƯNG YÊN
18/06/2025 15:16
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÂN PHÁT
18/06/2025 12:33
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP
18/06/2025 12:32
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục Di chuyển ĐZ0,4kV phục vụ GPMB thuộc dự án Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông thôn Vĩnh An, xã Vĩnh Khúc của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc với 6 gói thầu.
18/06/2025 12:30
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
12/06/2025 19:10
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
12/06/2025 19:08
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Xây dựng và lắp đặt thiết bị nhà văn hóa thôn Thượng Tân của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TÂN PHÚC AN HƯNG YÊN
09/06/2025 09:57
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng và thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/06/2025 17:16
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VẬN TẢI XÂY DỰNG HOÀNG LONG
05/06/2025 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Vĩnh Khúc công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DREAM HƯNG YÊN
18/06/2025 15:16
UBND xã Vĩnh Khúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÂN PHÁT
18/06/2025 12:33
UBND xã Vĩnh Khúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP
18/06/2025 12:32
UBND xã Vĩnh Khúc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục Di chuyển ĐZ0,4kV phục vụ GPMB thuộc dự án Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông thôn Vĩnh An, xã Vĩnh Khúc với 6 gói thầu.
18/06/2025 12:30
UBND xã Vĩnh Khúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
12/06/2025 19:10
UBND xã Vĩnh Khúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
12/06/2025 19:08
UBND xã Vĩnh Khúc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nhà lớp học bộ môn 3 tầng 9 phòng và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Vĩnh Khúc với 7 gói thầu.
04/06/2025 15:09
UBND xã Vĩnh Khúc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nhà lớp học bộ môn 3 tầng 9 phòng và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Vĩnh Khúc với 7 gói thầu.
02/06/2025 14:05
UBND xã Vĩnh Khúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72
15/05/2025 18:48
UBND xã Vĩnh Khúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
15/05/2025 18:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng và thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Phương Nam
19/06/2025 19:18
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DREAM HƯNG YÊN
18/06/2025 15:16
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÂN PHÁT
18/06/2025 12:33
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP
18/06/2025 12:32
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục Di chuyển ĐZ0,4kV phục vụ GPMB thuộc dự án Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông thôn Vĩnh An, xã Vĩnh Khúc của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc với 6 gói thầu.
18/06/2025 12:30
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
12/06/2025 19:10
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
12/06/2025 19:08
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Xây dựng và lắp đặt thiết bị nhà văn hóa thôn Thượng Tân của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TÂN PHÚC AN HƯNG YÊN
09/06/2025 09:57
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng và thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/06/2025 17:16
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VẬN TẢI XÂY DỰNG HOÀNG LONG
05/06/2025 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc là chủ đầu tư của 45 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 23 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc là chủ đầu tư của 53 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Khúc là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn có thể khiến mọi người rời bỏ quê hương họ, nhưng bạn không thể cướp mất quê hương trong trái tim họ. "
Dos Parsons (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh