Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Đã công bố 43 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 241 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 44 gói (với 51 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 82 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 164 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 160 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,84%, Xây lắp 92,16%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 180.333.969.911 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 179.813.756.183 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh như sau:
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,84%, Xây lắp 92,16%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 180.333.969.911 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 179.813.756.183 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI BẢO PHÚC
21/01/2025 15:45
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI BẢO PHÚC
15/01/2025 15:27
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÚC
28/12/2024 10:44
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH KHANG VĨNH TƯỜNG
28/12/2024 09:34
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH COS - H - ÁNH DƯƠNG
28/12/2024 09:33
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2024 15:20
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DUY AN
26/12/2024 14:30
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG LOAN THẮNG
26/12/2024 11:00
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CHIẾN HÀ
25/12/2024 20:24
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN AN KHÁNH
25/12/2024 20:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Vĩnh Ninh công bố kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI BẢO PHÚC
21/01/2025 15:45
UBND xã Vĩnh Ninh công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI BẢO PHÚC
15/01/2025 15:27
UBND xã Vĩnh Ninh công bố KQMT gói thầu Xây lắp + thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
03/01/2025 11:11
UBND xã Vĩnh Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÚC
28/12/2024 10:44
UBND xã Vĩnh Ninh công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DUY PHÚ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH KHANG VĨNH TƯỜNG
28/12/2024 09:34
UBND xã Vĩnh Ninh công bố kết quả gói thầu Xây lắp + đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH COS - H - ÁNH DƯƠNG
28/12/2024 09:33
UBND xã Vĩnh Ninh đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2024 15:20
UBND xã Vĩnh Ninh công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DUY AN
26/12/2024 14:30
UBND xã Vĩnh Ninh công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG LOAN THẮNG
26/12/2024 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI BẢO PHÚC
21/01/2025 15:45
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI BẢO PHÚC
15/01/2025 15:27
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÚC
28/12/2024 10:44
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH KHANG VĨNH TƯỜNG
28/12/2024 09:34
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH COS - H - ÁNH DƯƠNG
28/12/2024 09:33
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2024 15:20
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DUY AN
26/12/2024 14:30
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG LOAN THẮNG
26/12/2024 11:00
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CHIẾN HÀ
25/12/2024 20:24
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN AN KHÁNH
25/12/2024 20:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh là chủ đầu tư của 43 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh là chủ đầu tư của 51 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 42 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh là chủ đầu tư của 51 TBMT, trong đó tự mời thầu 45 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh là chủ đầu tư của 82 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 66 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái… trong nhà trẻ. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh