Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Đã công bố 56 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 61 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 335 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 58 gói (với 62 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 121 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 68 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 218 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 217 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,45%, Xây lắp 88,71%, Tư vấn 4,84%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 222.761.091.776 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 221.524.382.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá như sau:
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,45%, Xây lắp 88,71%, Tư vấn 4,84%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 222.761.091.776 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 221.524.382.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIHUTA VIỆT NAM
30/06/2025 11:10
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 09:42
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Vĩnh Xá (Đoạn từ nhà ông Nga Sáu đến nhà ông Cử thôn Đào Xá) của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DLT TOÀN THẮNG
29/06/2025 12:43
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DLT TOÀN THẮNG
29/06/2025 12:42
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GT nội đồng xã Vĩnh Xá (Đoạn từ cổng chùa đến nhà mồ) thôn Ngô Xá của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÀNH KHANG
29/06/2025 12:41
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng xã Vĩnh Xá (Đoạn từ cửa chùa đến cống tháp) thôn Ngô Xá của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÀNH KHANG
29/06/2025 12:39
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÁT HƯNG YÊN
26/06/2025 10:53
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC PHÚ
26/06/2025 10:51
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG 2589
26/06/2025 10:50
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Vĩnh Xá đoạn từ cống Hàng đến giáp khu dân cư thôn Ngô Xá của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá với 7 gói thầu.
26/06/2025 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Vĩnh Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIHUTA VIỆT NAM
30/06/2025 11:10
UBND xã Vĩnh Xá công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
28/06/2025 08:34
UBND xã Vĩnh Xá công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÁT HƯNG YÊN
26/06/2025 10:53
UBND xã Vĩnh Xá công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC PHÚ
26/06/2025 10:51
UBND xã Vĩnh Xá công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG 2589
26/06/2025 10:50
UBND xã Vĩnh Xá đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Vĩnh Xá đoạn từ cống Hàng đến giáp khu dân cư thôn Ngô Xá với 7 gói thầu.
26/06/2025 10:05
UBND xã Vĩnh Xá công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
19/06/2025 16:59
UBND xã Vĩnh Xá công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
19/06/2025 16:58
UBND xã Vĩnh Xá công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ GIA
19/06/2025 16:56
UBND xã Vĩnh Xá đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Sửa chữa đường GT nội đồng xã Vĩnh Xá (đoạn từ ruộng nhà ông Quyết đến sân bóng thôn Đào Xá) với 5 gói thầu.
19/06/2025 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIHUTA VIỆT NAM
30/06/2025 11:10
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 09:42
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Vĩnh Xá (Đoạn từ nhà ông Nga Sáu đến nhà ông Cử thôn Đào Xá) của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DLT TOÀN THẮNG
29/06/2025 12:43
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DLT TOÀN THẮNG
29/06/2025 12:42
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GT nội đồng xã Vĩnh Xá (Đoạn từ cổng chùa đến nhà mồ) thôn Ngô Xá của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÀNH KHANG
29/06/2025 12:41
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng xã Vĩnh Xá (Đoạn từ cửa chùa đến cống tháp) thôn Ngô Xá của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÀNH KHANG
29/06/2025 12:39
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÁT HƯNG YÊN
26/06/2025 10:53
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC PHÚ
26/06/2025 10:51
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG 2589
26/06/2025 10:50
Bên mời thầu UBND xã Vĩnh Xá đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Vĩnh Xá đoạn từ cống Hàng đến giáp khu dân cư thôn Ngô Xá của chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá với 7 gói thầu.
26/06/2025 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá là chủ đầu tư của 56 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá là chủ đầu tư của 61 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 60 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá là chủ đầu tư của 62 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 57 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá là chủ đầu tư của 121 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Vĩnh Xá là chủ đầu tư có quan hệ với 80 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có một số người có vẻ không dễ chung sống, không dễ tiếp cận, nhưng một khi đã ở bên nhau thì rất thật lòng, có một số kẻ nhìn có vẻ hiền hòa, khéo léo, bạn bè tuy nhiều, nhưng mà muốn bày tỏ tình cảm chân thành với anh ta thì thật không dễ. "
Tùy Vũ Nhi An
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh