Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Võ Lao như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 61 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 61 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 63,64%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.283.346.891 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.970.353.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Võ Lao như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 63,64%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.283.346.891 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.970.353.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
UBND xã Võ Lao đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo và sửa chữa công trình thủy lợi Thôn Én 1, Én 2, Én 3 xã Võ Lao, tỉnh Lào Cai.
12/06/2026 14:14
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo và sửa chữa công trình thủy lợi Thôn Én 1, Én 2, Én 3 xã Võ Lao, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao với 2 gói thầu.
12/06/2026 14:09
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, Cải tạo hệ thống thủy lợi Chiềng 3 - Xuân Trung của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao với 2 gói thầu.
12/06/2026 13:59
UBND xã Võ Lao đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, Cải tạo hệ thống thủy lợi Chiềng 3 - Xuân Trung.
12/06/2026 13:13
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH CHN
05/06/2026 16:32
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH CHN
01/06/2026 16:23
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2026 17:05
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/05/2026 17:05
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUYẾN DƯỢC
07/05/2026 16:11
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, mở rộng đường Bất 2 - Ngầu 3 - Văn Thủy (Giai đoạn 1), xã Võ Lao, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao với 5 gói thầu.
05/05/2026 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Võ Lao đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình led cỡ lớn tại Trung tâm văn hóa Xã với 1 gói thầu.
26/06/2025 17:28
UBND xã Võ Lao đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng cháy chữa cháy với 1 gói thầu.
05/05/2025 09:39
UBND xã Võ Lao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGỌC BÍCH
25/04/2025 14:54
UBND xã Võ Lao công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
05/04/2025 08:31
UBND xã Võ Lao đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/03/2025 16:38
UBND xã Võ Lao đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ công ích quý II, III, IV năm 2025, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai với 3 gói thầu.
22/03/2025 10:21
UBND xã Võ Lao đăng tải KHLCNT Nâng cấp cầu thôn Én 2, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn với 6 gói thầu.
21/03/2025 10:57
UBND xã Võ Lao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Công trình: Sửa chữa thủy lợi thôn Ngầu 3, Xuân Hồng, xã Võ Lao, năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC TOÀN
02/01/2025 10:20
UBND xã Võ Lao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Công trình: Sửa chữa thủy lợi cụm Vinh - Én, xã Võ Lao, năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC TOÀN
02/01/2025 10:16
UBND xã Võ Lao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Công trình: Sửa chữa thủy lợi thôn Loạc, Là 1, xã Võ Lao, năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC TOÀN
02/01/2025 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Võ Lao đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo và sửa chữa công trình thủy lợi Thôn Én 1, Én 2, Én 3 xã Võ Lao, tỉnh Lào Cai.
12/06/2026 14:14
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo và sửa chữa công trình thủy lợi Thôn Én 1, Én 2, Én 3 xã Võ Lao, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao với 2 gói thầu.
12/06/2026 14:09
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, Cải tạo hệ thống thủy lợi Chiềng 3 - Xuân Trung của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao với 2 gói thầu.
12/06/2026 13:59
UBND xã Võ Lao đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, Cải tạo hệ thống thủy lợi Chiềng 3 - Xuân Trung.
12/06/2026 13:13
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH CHN
05/06/2026 16:32
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH CHN
01/06/2026 16:23
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2026 17:05
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/05/2026 17:05
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUYẾN DƯỢC
07/05/2026 16:11
Bên mời thầu UBND xã Võ Lao đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, mở rộng đường Bất 2 - Ngầu 3 - Văn Thủy (Giai đoạn 1), xã Võ Lao, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư UBND xã Võ Lao với 5 gói thầu.
05/05/2026 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Võ Lao là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Võ Lao là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Võ Lao là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Võ Lao là chủ đầu tư của 31 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Võ Lao có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Võ Lao là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Áo quý do mới, người quý do cũ. "
Bất Kinh Ngữ
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh