Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.972.309.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.920.085.555 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.972.309.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.920.085.555 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUYẾT THẮNG
13/06/2025 22:00
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUYẾT THẮNG
13/06/2025 21:48
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng CNTT năm 2025 (thuộc Tiểu dự án 2, Dự án 10 “Ứng dụng CNTT hỗ trợ phát triển kinh tế - xã hội và đảm bảo an ninh trật tự vùng đồng bào dân tộc thiểu số, miền núi” Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS và miền núi) của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH TUẤN
09/06/2025 10:33
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng CNTT năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:14
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 23:41
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 23:41
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường TH + MN số 1 Xuân Hòa (điểm trường Gia Mải); Trường MN số 2 Xuân Hòa (điểm trường Mo), xã Xuân Hòa, huyện Bảo Yên của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với 2 gói thầu.
30/05/2025 15:40
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa UBND xã Xuân Hòa, huyện Bảo Yên của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với 2 gói thầu.
30/05/2025 15:34
UBND xã Xuân Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển ửa chữa trường TH + MN số 1 Xuân Hòa (điểm trường Gia Mải); Trường MN số 2 Xuân Hòa (điểm trường Mo), xã Xuân Hòa, huyện Bảo Yên.
30/05/2025 15:15
UBND xã Xuân Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa UBND xã Xuân Hòa, huyện Bảo Yên.
30/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Xuân Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUYẾT THẮNG
13/06/2025 22:00
UBND xã Xuân Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUYẾT THẮNG
13/06/2025 21:48
UBND xã Xuân Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng CNTT năm 2025 (thuộc Tiểu dự án 2, Dự án 10 “Ứng dụng CNTT hỗ trợ phát triển kinh tế - xã hội và đảm bảo an ninh trật tự vùng đồng bào dân tộc thiểu số, miền núi” Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS và miền núi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH TUẤN
09/06/2025 10:33
UBND xã Xuân Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 09:19
UBND xã Xuân Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 09:19
UBND xã Xuân Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng CNTT năm 2025 với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:14
UBND xã Xuân Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 23:41
UBND xã Xuân Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 23:41
UBND xã Xuân Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường TH + MN số 1 Xuân Hòa (điểm trường Gia Mải); Trường MN số 2 Xuân Hòa (điểm trường Mo), xã Xuân Hòa, huyện Bảo Yên với 2 gói thầu.
30/05/2025 15:40
UBND xã Xuân Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa UBND xã Xuân Hòa, huyện Bảo Yên với 2 gói thầu.
30/05/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUYẾT THẮNG
13/06/2025 22:00
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUYẾT THẮNG
13/06/2025 21:48
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng CNTT năm 2025 (thuộc Tiểu dự án 2, Dự án 10 “Ứng dụng CNTT hỗ trợ phát triển kinh tế - xã hội và đảm bảo an ninh trật tự vùng đồng bào dân tộc thiểu số, miền núi” Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS và miền núi) của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH TUẤN
09/06/2025 10:33
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng CNTT năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:14
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 23:41
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 23:41
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường TH + MN số 1 Xuân Hòa (điểm trường Gia Mải); Trường MN số 2 Xuân Hòa (điểm trường Mo), xã Xuân Hòa, huyện Bảo Yên của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với 2 gói thầu.
30/05/2025 15:40
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa UBND xã Xuân Hòa, huyện Bảo Yên của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với 2 gói thầu.
30/05/2025 15:34
UBND xã Xuân Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển ửa chữa trường TH + MN số 1 Xuân Hòa (điểm trường Gia Mải); Trường MN số 2 Xuân Hòa (điểm trường Mo), xã Xuân Hòa, huyện Bảo Yên.
30/05/2025 15:15
UBND xã Xuân Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa UBND xã Xuân Hòa, huyện Bảo Yên.
30/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thời trang là một dạng xấu không thể chịu nổi đến mức cứ sáu tháng ta lại phải thay đổi một lần. "
Oscar Wilde
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh