Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 103 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 66 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 247.369.095.438 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 242.396.627.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 247.369.095.438 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 242.396.627.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi coogn xây dwungj và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG COTECCONS
28/08/2026 16:53
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
27/08/2026 15:21
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
27/08/2026 15:16
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CTV
26/08/2026 19:56
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng TM và DV Đức Mạnh
26/08/2026 19:54
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CTV
26/08/2026 19:51
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng TM và DV Đức Mạnh
26/08/2026 19:49
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường GTNT xã Vân Du (nay là xã Xuân Trúc) của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC với 7 gói thầu.
24/08/2026 19:40
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Cao Vân, xã Xuân Trúc (nay là thôn vân Mạc, xã Xuân Trúc) Tuyến 1: Từ Đt.382B đến trạm biến thế, Tuyến 2 từ ĐT.384 đến nhà ông Tâm của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC với 6 gói thầu.
24/08/2026 19:38
UBND XÃ XUÂN TRÚC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Cao Vân, xã Vân Du (nay là thôn Vân Mạc, xã Xuân Trúc) Tuyến 1: Từ ĐT.382B đến trạm biến thế, tuyến 2 từ ĐT.384 đến nhà ông Tâm.
24/08/2026 19:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ XUÂN TRÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHƯƠNG
17/10/2025 17:57
UBND XÃ XUÂN TRÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP
29/09/2025 18:17
UBND XÃ XUÂN TRÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHỐ HIẾN
29/09/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi coogn xây dwungj và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG COTECCONS
28/08/2026 16:53
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
27/08/2026 15:21
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
27/08/2026 15:16
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CTV
26/08/2026 19:56
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng TM và DV Đức Mạnh
26/08/2026 19:54
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CTV
26/08/2026 19:51
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng TM và DV Đức Mạnh
26/08/2026 19:49
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường GTNT xã Vân Du (nay là xã Xuân Trúc) của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC với 7 gói thầu.
24/08/2026 19:40
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN TRÚC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Cao Vân, xã Xuân Trúc (nay là thôn vân Mạc, xã Xuân Trúc) Tuyến 1: Từ Đt.382B đến trạm biến thế, Tuyến 2 từ ĐT.384 đến nhà ông Tâm của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC với 6 gói thầu.
24/08/2026 19:38
UBND XÃ XUÂN TRÚC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Cao Vân, xã Vân Du (nay là thôn Vân Mạc, xã Xuân Trúc) Tuyến 1: Từ ĐT.382B đến trạm biến thế, tuyến 2 từ ĐT.384 đến nhà ông Tâm.
24/08/2026 19:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC là chủ đầu tư của 40 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN TRÚC là chủ đầu tư có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Xây dựng thành công từ thất bại. Sự chán nản và thất bại là hai bước đệm chắc chắn nhất dẫn tới thành công. "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh