Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 84 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 77 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 68 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.749.068.443 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.657.613.929 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.749.068.443 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.657.613.929 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Biên soạn, thiết kế và in ấn cuốn sách: Lịch sử Đảng bộ xã Xương Lâm (1930-2025) của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
13/05/2025 09:26
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải KHLCNT Biên soạn, thiết kế và in ấn cuốn sách: Lịch sử Đảng bộ xã Xương Lâm (1930-2025) của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM với 1 gói thầu.
13/05/2025 08:53
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LONG HƯNG BẮC GIANG
21/03/2025 08:53
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
21/03/2025 08:51
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đèn đường ngã tư Rừng Ngùi Đông Lễ - Tân Thiếp, Quyết Thắng 1- Liên Hòa của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM với 2 gói thầu.
21/03/2025 08:48
UBND XÃ XƯƠNG LÂM đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đèn đường ngã tư Rừng Ngùi Đông Lễ - Tân Thiếp, Quyết Thắng 1- Liên Hòa.
21/03/2025 08:08
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHẬT ĐĂNG
13/03/2025 08:32
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
13/03/2025 08:29
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
13/03/2025 08:27
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư xây dựng dự án: Đèn đường ngã tư Rừng Ngùi Đông Lễ - Tân Thiếp, Quyết Thắng 1- Liên Hòa của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM với 3 gói thầu.
12/03/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ XƯƠNG LÂM công bố kết quả gói thầu Biên soạn, thiết kế và in ấn cuốn sách: Lịch sử Đảng bộ xã Xương Lâm (1930-2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
13/05/2025 09:26
UBND XÃ XƯƠNG LÂM đăng tải KHLCNT Biên soạn, thiết kế và in ấn cuốn sách: Lịch sử Đảng bộ xã Xương Lâm (1930-2025) với 1 gói thầu.
13/05/2025 08:53
UBND XÃ XƯƠNG LÂM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LONG HƯNG BẮC GIANG
21/03/2025 08:53
UBND XÃ XƯƠNG LÂM công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
21/03/2025 08:51
UBND XÃ XƯƠNG LÂM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đèn đường ngã tư Rừng Ngùi Đông Lễ - Tân Thiếp, Quyết Thắng 1- Liên Hòa với 2 gói thầu.
21/03/2025 08:48
UBND XÃ XƯƠNG LÂM công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHẬT ĐĂNG
13/03/2025 08:32
UBND XÃ XƯƠNG LÂM công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
13/03/2025 08:29
UBND XÃ XƯƠNG LÂM công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
13/03/2025 08:27
UBND XÃ XƯƠNG LÂM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư xây dựng dự án: Đèn đường ngã tư Rừng Ngùi Đông Lễ - Tân Thiếp, Quyết Thắng 1- Liên Hòa với 3 gói thầu.
12/03/2025 16:37
UBND XÃ XƯƠNG LÂM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tư vấn đầu tư và thẩm định giá Việt Nam
27/07/2024 21:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Biên soạn, thiết kế và in ấn cuốn sách: Lịch sử Đảng bộ xã Xương Lâm (1930-2025) của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
13/05/2025 09:26
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải KHLCNT Biên soạn, thiết kế và in ấn cuốn sách: Lịch sử Đảng bộ xã Xương Lâm (1930-2025) của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM với 1 gói thầu.
13/05/2025 08:53
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LONG HƯNG BẮC GIANG
21/03/2025 08:53
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
21/03/2025 08:51
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đèn đường ngã tư Rừng Ngùi Đông Lễ - Tân Thiếp, Quyết Thắng 1- Liên Hòa của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM với 2 gói thầu.
21/03/2025 08:48
UBND XÃ XƯƠNG LÂM đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đèn đường ngã tư Rừng Ngùi Đông Lễ - Tân Thiếp, Quyết Thắng 1- Liên Hòa.
21/03/2025 08:08
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHẬT ĐĂNG
13/03/2025 08:32
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
13/03/2025 08:29
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
13/03/2025 08:27
Bên mời thầu UBND XÃ XƯƠNG LÂM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư xây dựng dự án: Đèn đường ngã tư Rừng Ngùi Đông Lễ - Tân Thiếp, Quyết Thắng 1- Liên Hòa của chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM với 3 gói thầu.
12/03/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM là chủ đầu tư của 32 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 30 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM là chủ đầu tư của 77 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XƯƠNG LÂM là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những khoảnh khắc trong cuộc đời bạn nhớ người ấy thật nhiều, đến nỗi bạn chỉ muốn nhấc nàng ra khỏi giấc mơ và ôm chặc lấy nàng. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh