Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.098.470.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.028.675.964 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.098.470.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.028.675.964 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,35%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón NPK 15.15.15+TE của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAFARM VIỆT NAM
15/08/2024 09:18
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải TBMT Mua phân bón NPK 15.15.15+TE của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2024 10:44
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn thẩm định E-HSMT và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ đầu tư xây dựng Yến Anh
30/07/2024 10:15
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
30/07/2024 10:12
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải KHLCNT “ Dự án trồng và chăm sóc cây Na dai tại xã Y Tịch ” thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH với 3 gói thầu.
30/07/2024 10:07
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua téc nước : INOX SUS 304 của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Lê Hoàng BG 868
05/12/2023 17:59
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải TBMT Mua téc nước : INOX SUS 304 của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
24/11/2023 08:56
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 36
24/11/2023 08:43
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
24/11/2023 08:40
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải KHLCNT Dự án: “Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán xã Y Tịch” thuộc Dự án 1 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn xã Y Tịch năm 2023 của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH với 3 gói thầu.
24/11/2023 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ Y TỊCH công bố kết quả gói thầu Mua phân bón NPK 15.15.15+TE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAFARM VIỆT NAM
15/08/2024 09:18
UBND XÃ Y TỊCH công bố KQMT gói thầu Mua phân bón NPK 15.15.15+TE với 5 nhà thầu tham gia.
06/08/2024 08:05
UBND XÃ Y TỊCH đăng tải TBMT Mua phân bón NPK 15.15.15+TE theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2024 10:44
UBND XÃ Y TỊCH công bố kết quả gói thầu tư vấn thẩm định E-HSMT và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ đầu tư xây dựng Yến Anh
30/07/2024 10:15
UBND XÃ Y TỊCH công bố kết quả gói thầu tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
30/07/2024 10:12
UBND XÃ Y TỊCH đăng tải KHLCNT “ Dự án trồng và chăm sóc cây Na dai tại xã Y Tịch ” thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 với 3 gói thầu.
30/07/2024 10:07
UBND XÃ Y TỊCH công bố kết quả gói thầu Mua téc nước : INOX SUS 304.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Lê Hoàng BG 868
05/12/2023 17:59
UBND XÃ Y TỊCH công bố KQMT gói thầu Mua téc nước : INOX SUS 304 với 2 nhà thầu tham gia.
29/11/2023 08:22
UBND XÃ Y TỊCH đăng tải TBMT Mua téc nước : INOX SUS 304 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
24/11/2023 08:56
UBND XÃ Y TỊCH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 36
24/11/2023 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón NPK 15.15.15+TE của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAFARM VIỆT NAM
15/08/2024 09:18
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải TBMT Mua phân bón NPK 15.15.15+TE của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2024 10:44
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn thẩm định E-HSMT và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ đầu tư xây dựng Yến Anh
30/07/2024 10:15
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
30/07/2024 10:12
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải KHLCNT “ Dự án trồng và chăm sóc cây Na dai tại xã Y Tịch ” thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH với 3 gói thầu.
30/07/2024 10:07
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua téc nước : INOX SUS 304 của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Lê Hoàng BG 868
05/12/2023 17:59
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải TBMT Mua téc nước : INOX SUS 304 của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
24/11/2023 08:56
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 36
24/11/2023 08:43
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
24/11/2023 08:40
Bên mời thầu UBND XÃ Y TỊCH đã đăng tải KHLCNT Dự án: “Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán xã Y Tịch” thuộc Dự án 1 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn xã Y Tịch năm 2023 của chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH với 3 gói thầu.
24/11/2023 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ Y TỊCH là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngôn ngữ là một môn nghệ thuật tinh thâm uyên bác, mỗi một câu nói trước khi được thốt ra, phải học cách nghĩ đi nghĩ lại ba lần trong đầu đã, cố gắng hết sức để lựa chọn một phương thức hữu hảo và dễ được người khác chấp nhận nhất để từng bước từng bước tiến hành thảo luận. Do đó, duy trì tốt các mối quan hệ mới là bước đầu tiên thiết thực giúp người ta tiếp cận gần hơn với giấc mơ. "
Tiểu Hài Tử Ngươi Đến Đây
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh