Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Bài như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.956.161.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.838.952.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Bài như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.956.161.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.838.952.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI HẢI THANH 297
16/05/2025 11:38
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 15:34
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa 03 vị trí hư hỏng kết cấu hạ tầng giao thông do thiên tai, tiềm ẩn mất ATGT trên địa bàn xã Yên Bài của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài với 5 gói thầu.
23/04/2025 10:39
UBND xã Yên Bài đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa 03 vị trí hư hỏng kết cấu hạ tầng giao thông do thiên tai, tiềm ẩn mất ATGT trên địa bàn xã Yên Bài.
23/04/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH ĐỊNH
05/07/2023 10:09
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2023 11:26
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài.
26/05/2023 10:32
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2023 15:11
UBND xã Yên Bài đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa khuôn viên trụ sở làm việc UBND xã Yên Bài.
03/01/2023 10:10
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài.
02/12/2021 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Yên Bài công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI HẢI THANH 297
16/05/2025 11:38
UBND xã Yên Bài công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT với 2 nhà thầu tham gia.
07/05/2025 15:30
UBND xã Yên Bài đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 15:34
UBND xã Yên Bài đăng tải KHLCNT Sửa chữa 03 vị trí hư hỏng kết cấu hạ tầng giao thông do thiên tai, tiềm ẩn mất ATGT trên địa bàn xã Yên Bài với 5 gói thầu.
23/04/2025 10:39
UBND xã Yên Bài công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH ĐỊNH
05/07/2023 10:09
UBND xã Yên Bài công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện với 1 nhà thầu tham gia.
17/06/2023 11:32
UBND xã Yên Bài đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2023 11:26
UBND xã Yên Bài công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện.
- Nhà thầu trúng thầu:
26/05/2023 10:32
UBND xã Yên Bài công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện với 5 nhà thầu tham gia.
13/04/2023 15:34
UBND xã Yên Bài đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2023 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI HẢI THANH 297
16/05/2025 11:38
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 15:34
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa 03 vị trí hư hỏng kết cấu hạ tầng giao thông do thiên tai, tiềm ẩn mất ATGT trên địa bàn xã Yên Bài của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài với 5 gói thầu.
23/04/2025 10:39
UBND xã Yên Bài đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa 03 vị trí hư hỏng kết cấu hạ tầng giao thông do thiên tai, tiềm ẩn mất ATGT trên địa bàn xã Yên Bài.
23/04/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH ĐỊNH
05/07/2023 10:09
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2023 11:26
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài.
26/05/2023 10:32
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt thiết bị do chủ đầu tư thực hiện của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2023 15:11
UBND xã Yên Bài đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa khuôn viên trụ sở làm việc UBND xã Yên Bài.
03/01/2023 10:10
Bên mời thầu UBND xã Yên Bài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Bài.
02/12/2021 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Bài là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Bài là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Bài là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Bài là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Bài có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Bài là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thước đo của một con người không nhất thiết nằm ở danh vọng hay địa vị, mà nằm ở việc anh ta đối xử với người khác như thế nào. "
Victor L. Brown
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh