Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Đã công bố 38 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 80 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 156 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 140 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.398.501.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.693.413.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà như sau:
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.398.501.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.693.413.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị CNTT phục vụ công tác chuyên môn bảo vệ rừng tại xã Yên Hòa của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HTG
25/08/2026 10:31
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 04 của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP xây dựng và thương mại VHP
21/08/2026 08:21
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HĐK
21/08/2026 08:14
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Khắc phục bão lụt tuyến đường ĐH11, xã Yên Hòa (Đường điện 0,4kV) của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà với 2 gói thầu.
21/08/2026 08:13
UBND xã Yên Hoà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục bão lụt tuyến đường ĐH11, xã Yên Hòa (Đường điện 0,4kV).
21/08/2026 08:08
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập đề cương, nhiệm vụ và khảo sát lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI BẢO
21/08/2026 08:03
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ 168
21/08/2026 08:02
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Khắc phục bão lụt tuyến đường ĐH11, xã Yên Hòa (Đường điện 0,4kV) của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà với 2 gói thầu.
21/08/2026 07:58
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị CNTT phục vụ công tác chuyên môn bảo vệ rừng tại xã Yên Hòa của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:32
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập đề cương, nhiệm vụ và lập BCKTKT của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Đức Hiệp
29/07/2026 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Yên Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn kháo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THẮNG AN
11/11/2025 08:36
UBND xã Yên Hoà đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Duy tu, bảo dưỡng công trình Trường mầm non Yên Thắng điểm trưởng bản Tạt với 1 gói thầu.
11/11/2025 08:31
UBND xã Yên Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn kháo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THẮNG AN
11/11/2025 08:18
UBND xã Yên Hoà đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình:Duy tu, bảo dưỡng công trình Trường mầm non Yên Thắng điểm trưởng bản Pủng với 1 gói thầu.
11/11/2025 08:12
UBND xã Yên Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn kháo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THẮNG AN
10/11/2025 14:55
UBND xã Yên Hoà đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình:Duy tu, bảo dưỡng công trình Trường mầm non Yên Thắng với 1 gói thầu.
10/11/2025 14:48
UBND xã Yên Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn kháo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THẮNG AN
10/11/2025 14:33
UBND xã Yên Hoà đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Duy tu, bảo dưỡng công trình Nhà văn hoá cộng đồng bản Trung Thắng với 1 gói thầu.
10/11/2025 14:22
UBND xã Yên Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn kháo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THẮNG AN
08/11/2025 10:38
UBND xã Yên Hoà đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Duy tu, bảo dưỡng công trình trạm y tế xã Yên Thắng với 1 gói thầu.
08/11/2025 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị CNTT phục vụ công tác chuyên môn bảo vệ rừng tại xã Yên Hòa của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HTG
25/08/2026 10:31
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 04 của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP xây dựng và thương mại VHP
21/08/2026 08:21
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HĐK
21/08/2026 08:14
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Khắc phục bão lụt tuyến đường ĐH11, xã Yên Hòa (Đường điện 0,4kV) của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà với 2 gói thầu.
21/08/2026 08:13
UBND xã Yên Hoà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục bão lụt tuyến đường ĐH11, xã Yên Hòa (Đường điện 0,4kV).
21/08/2026 08:08
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập đề cương, nhiệm vụ và khảo sát lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI BẢO
21/08/2026 08:03
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ 168
21/08/2026 08:02
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Khắc phục bão lụt tuyến đường ĐH11, xã Yên Hòa (Đường điện 0,4kV) của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà với 2 gói thầu.
21/08/2026 07:58
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị CNTT phục vụ công tác chuyên môn bảo vệ rừng tại xã Yên Hòa của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:32
Bên mời thầu UBND xã Yên Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập đề cương, nhiệm vụ và lập BCKTKT của chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Đức Hiệp
29/07/2026 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà là chủ đầu tư của 38 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà là chủ đầu tư của 80 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 64 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà là chủ đầu tư của 144 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Hoà là chủ đầu tư có quan hệ với 51 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự giấu diếm là nguyên tắc cơ bản của mọi nền chuyên chế. Không phải vũ lực mà là sự giấu diếm và kiểm duyệt. Khi bất cứ chính quyền hay nhà thờ nào nói với người dân của mình, “Anh không được đọc thứ này, anh không được biết thứ này,” kết quả cuối cùng là sự chuyên quyền và đàn áp, cho dù động cơ có cao quý đến thế nào. Chẳng cần bao nhiêu vũ lực để khống chế một người đã bị lừa dối theo cách này; ngược lại, không thứ vũ lực nào có thể khống chế một người tự do, người với tâm trí tự do. Không, không phải giá tra tấn mà cũng không phải bom nguyên tử, không gì có thể. Bạn không thể chinh phục một người tự do; cùng lắm bạn cũng chỉ có thể giết anh ta. "
Robert A Heinlein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh