Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.805.011.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.604.352.783 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.805.011.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.604.352.783 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH PHÚ
23/04/2025 20:01
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 12:23
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT xóm Dé xã Yên Hợp, huyện Quỳ Hợp của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp với 5 gói thầu.
05/04/2025 09:49
UBND xã Yên Hợp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT xóm Dé xã Yên Hợp, huyện Quỳ Hợp.
05/04/2025 09:09
UBND xã Yên Hợp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp nhà văn hóa xóm Hợp Thành, xã Yên Hợp, huyện Quỳ Hợp.
06/03/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung ứng Bồn chứa nước inox chứa nước sinh hoạt của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIM KHÍ VÀ GIA DỤNG TÂN Á ĐẠI THÀNH
21/12/2024 10:46
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải TBMT Gói thầu: Cung ứng Bồn chứa nước inox chứa nước sinh hoạt của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 20:42
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải KHLCNT Cung ứng Bồn chứa nước inox chứa nước sinh hoạt của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp với 3 gói thầu.
23/11/2024 15:00
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XD và TM Hưng Thịnh QH
20/09/2024 10:43
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD THƯƠNG MẠI QUANG HỢP
10/09/2024 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Yên Hợp đăng tải KHLCNT Đường GTNT xóm Dé xã Yên Hợp, huyện Quỳ Hợp với 5 gói thầu.
05/04/2025 09:49
UBND xã Yên Hợp đăng tải KHLCNT Cung ứng Bồn chứa nước inox chứa nước sinh hoạt với 3 gói thầu.
23/11/2024 15:00
UBND xã Yên Hợp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XD và TM Hưng Thịnh QH
20/09/2024 10:43
UBND xã Yên Hợp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD THƯƠNG MẠI QUANG HỢP
10/09/2024 14:05
UBND xã Yên Hợp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HHA
10/09/2024 14:01
UBND xã Yên Hợp đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa kênh mương Đồng Xạt, xã Yên Hợp với 3 gói thầu.
27/08/2024 13:44
UBND xã Yên Hợp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN
21/02/2024 10:11
UBND xã Yên Hợp công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
27/11/2023 16:05
UBND xã Yên Hợp đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2023 21:41
UBND xã Yên Hợp đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà 02 tầng và các công trình phụ trợ trường tiểu học Yên Hợp - Hạng mục: Nhà văn phòng với 4 gói thầu.
22/06/2023 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH PHÚ
23/04/2025 20:01
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 12:23
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT xóm Dé xã Yên Hợp, huyện Quỳ Hợp của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp với 5 gói thầu.
05/04/2025 09:49
UBND xã Yên Hợp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT xóm Dé xã Yên Hợp, huyện Quỳ Hợp.
05/04/2025 09:09
UBND xã Yên Hợp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp nhà văn hóa xóm Hợp Thành, xã Yên Hợp, huyện Quỳ Hợp.
06/03/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung ứng Bồn chứa nước inox chứa nước sinh hoạt của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIM KHÍ VÀ GIA DỤNG TÂN Á ĐẠI THÀNH
21/12/2024 10:46
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải TBMT Gói thầu: Cung ứng Bồn chứa nước inox chứa nước sinh hoạt của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 20:42
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải KHLCNT Cung ứng Bồn chứa nước inox chứa nước sinh hoạt của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp với 3 gói thầu.
23/11/2024 15:00
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XD và TM Hưng Thịnh QH
20/09/2024 10:43
Bên mời thầu UBND xã Yên Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD THƯƠNG MẠI QUANG HỢP
10/09/2024 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Hợp là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn phải biết cách chấp nhận sự từ chối và từ chối sự chấp nhận. "
Ray Bradbury
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026