Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.686.754.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.653.749.122 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.686.754.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.653.749.122 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,96%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và nhân rộng các mô hình thôn sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn thôn KM65 xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Công nghệ Đức Nam
19/05/2025 11:14
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải KHLCNT Xây dựng và nhân rộng các mô hình thôn sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn thôn KM65 xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm với 1 gói thầu.
19/05/2025 11:01
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm 9 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ môi trường Tâm Hà
22/04/2025 15:48
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm 9 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 08:44
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm 9 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 14:23
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên 9 tháng cuối năm 2025 (Từ 01/4/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm với 3 gói thầu.
26/03/2025 15:00
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho nhà văn hóa xã và các thôn trên địa bàn xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHONG
06/11/2024 09:48
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho nhà văn hóa xã và các thôn trên địa bàn xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/08/2024 10:04
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho Nhà văn hóa xã và các thôn trên địa bàn xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang. của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm với 1 gói thầu.
01/08/2024 15:58
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bồn chứa nước của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
12/10/2023 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Yên Lâm công bố kết quả gói thầu Xây dựng và nhân rộng các mô hình thôn sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn thôn KM65 xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Công nghệ Đức Nam
19/05/2025 11:14
UBND xã Yên Lâm đăng tải KHLCNT Xây dựng và nhân rộng các mô hình thôn sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn thôn KM65 xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
19/05/2025 11:01
UBND xã Yên Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm 9 tháng cuối năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ môi trường Tâm Hà
22/04/2025 15:48
UBND xã Yên Lâm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm 9 tháng cuối năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
17/04/2025 10:13
UBND xã Yên Lâm đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm 9 tháng cuối năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 08:44
UBND xã Yên Lâm đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm 9 tháng cuối năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 14:23
UBND xã Yên Lâm đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên 9 tháng cuối năm 2025 (Từ 01/4/2025 đến 31/12/2025) với 3 gói thầu.
26/03/2025 15:00
UBND xã Yên Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho nhà văn hóa xã và các thôn trên địa bàn xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHONG
06/11/2024 09:48
UBND xã Yên Lâm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho nhà văn hóa xã và các thôn trên địa bàn xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên với 1 nhà thầu tham gia.
09/08/2024 10:21
UBND xã Yên Lâm đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho nhà văn hóa xã và các thôn trên địa bàn xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/08/2024 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và nhân rộng các mô hình thôn sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn thôn KM65 xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Công nghệ Đức Nam
19/05/2025 11:14
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải KHLCNT Xây dựng và nhân rộng các mô hình thôn sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn thôn KM65 xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm với 1 gói thầu.
19/05/2025 11:01
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm 9 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ môi trường Tâm Hà
22/04/2025 15:48
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm 9 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 08:44
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm 9 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 14:23
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên 9 tháng cuối năm 2025 (Từ 01/4/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm với 3 gói thầu.
26/03/2025 15:00
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho nhà văn hóa xã và các thôn trên địa bàn xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHONG
06/11/2024 09:48
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho nhà văn hóa xã và các thôn trên địa bàn xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/08/2024 10:04
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho Nhà văn hóa xã và các thôn trên địa bàn xã Yên Lâm, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang. của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm với 1 gói thầu.
01/08/2024 15:58
Bên mời thầu UBND xã Yên Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bồn chứa nước của chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
12/10/2023 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Lâm là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự thiếu quả quyết là hạt giống của nỗi sợ. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh