Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Phong như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.887.852.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.397.147.928 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Phong như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.887.852.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.397.147.928 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XĂNG DẦU PHÚ VIỆT
16/06/2025 10:43
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải TBMT Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải TBMT Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 09:40
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải KHLCNT Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:14
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC MINH
18/04/2025 15:27
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải TBMT Gói số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 11:23
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Cải tạo Nhà văn hóa Yên Phong và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong với 4 gói thầu.
29/03/2025 09:29
UBND xã Yên Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Nhà văn hóa Yên Phong và các hạng mục phụ trợ.
29/03/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH PHÁT
15/02/2025 10:22
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN NGUYỄN
15/02/2025 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Yên Phong công bố kết quả gói thầu Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XĂNG DẦU PHÚ VIỆT
16/06/2025 10:43
UBND xã Yên Phong công bố KQMT gói thầu Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:59
UBND xã Yên Phong đăng tải TBMT Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2025 10:10
UBND xã Yên Phong đăng tải TBMT Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 09:40
UBND xã Yên Phong đăng tải KHLCNT Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:14
UBND xã Yên Phong công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại Thiên Nga, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC MINH
18/04/2025 15:27
UBND xã Yên Phong công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
10/04/2025 11:34
UBND xã Yên Phong đăng tải TBMT Gói số 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 11:23
UBND xã Yên Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Cải tạo Nhà văn hóa Yên Phong và các hạng mục phụ trợ với 4 gói thầu.
29/03/2025 09:29
UBND xã Yên Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH PHÁT
15/02/2025 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XĂNG DẦU PHÚ VIỆT
16/06/2025 10:43
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải TBMT Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải TBMT Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 09:40
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải KHLCNT Mua xi măng làm đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Yên Phong năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:14
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC MINH
18/04/2025 15:27
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải TBMT Gói số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 11:23
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Cải tạo Nhà văn hóa Yên Phong và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong với 4 gói thầu.
29/03/2025 09:29
UBND xã Yên Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Nhà văn hóa Yên Phong và các hạng mục phụ trợ.
29/03/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH PHÁT
15/02/2025 10:22
Bên mời thầu UBND xã Yên Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư UBND xã Yên Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN NGUYỄN
15/02/2025 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Phong là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Phong là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Phong là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Phong là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Phong có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục đích là sợi chỉ kết nối mọi chuyện bạn làm để dẫn bạn tới một cuộc đời phi thường. "
Oprah Winfrey
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh