Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Thái như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 31 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 111 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.056.142.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.889.614.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Thái như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.056.142.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.889.614.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xe thu, gom rác sinh hoạt chuyên dụng, xã Yên Thái, năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN LINH NGUYÊN
24/05/2025 13:28
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Cung cấp xe thu, gom rác sinh hoạt chuyên dụng, xã Yên Thái, năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái với 1 gói thầu.
20/05/2025 09:20
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp xi măng công trình: Đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng NTM xã Yên Thái, năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái với 2 gói thầu.
16/05/2025 16:05
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
16/05/2025 08:58
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM NINH
16/05/2025 08:35
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Cải tạo, nâng cấp kênh tiêu trạm bơm Từ Đường, xã Yên Thái (đoạn từ cống Từ Đường đến cống Mả Đắng) của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái với 5 gói thầu.
16/05/2025 08:30
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
16/05/2025 08:23
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HƯƠNG KHÔI
13/05/2025 15:12
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 14:44
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Cải tạo, nâng cấp kênh tiêu trạm bơm Từ Đường, xã Yên Thái (đoạn từ cống Từ Đường đến cống Mả Đắng) của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái với 5 gói thầu.
09/04/2025 20:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Yên Thái công bố kết quả gói thầu Cung cấp xe thu, gom rác sinh hoạt chuyên dụng, xã Yên Thái, năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN LINH NGUYÊN
24/05/2025 13:28
UBND xã Yên Thái đăng tải KHLCNT KHLCNT Cung cấp xe thu, gom rác sinh hoạt chuyên dụng, xã Yên Thái, năm 2025 với 1 gói thầu.
20/05/2025 09:20
UBND xã Yên Thái đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp xi măng công trình: Đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng NTM xã Yên Thái, năm 2025 với 2 gói thầu.
16/05/2025 16:05
UBND xã Yên Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
16/05/2025 08:58
UBND xã Yên Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM NINH
16/05/2025 08:35
UBND xã Yên Thái đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Cải tạo, nâng cấp kênh tiêu trạm bơm Từ Đường, xã Yên Thái (đoạn từ cống Từ Đường đến cống Mả Đắng) với 5 gói thầu.
16/05/2025 08:30
UBND xã Yên Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
16/05/2025 08:23
UBND xã Yên Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HƯƠNG KHÔI
13/05/2025 15:12
UBND xã Yên Thái công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
07/05/2025 09:40
UBND xã Yên Thái đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xe thu, gom rác sinh hoạt chuyên dụng, xã Yên Thái, năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN LINH NGUYÊN
24/05/2025 13:28
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Cung cấp xe thu, gom rác sinh hoạt chuyên dụng, xã Yên Thái, năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái với 1 gói thầu.
20/05/2025 09:20
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp xi măng công trình: Đường giao thông nông thôn theo chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng NTM xã Yên Thái, năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái với 2 gói thầu.
16/05/2025 16:05
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
16/05/2025 08:58
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM NINH
16/05/2025 08:35
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Cải tạo, nâng cấp kênh tiêu trạm bơm Từ Đường, xã Yên Thái (đoạn từ cống Từ Đường đến cống Mả Đắng) của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái với 5 gói thầu.
16/05/2025 08:30
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
16/05/2025 08:23
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HƯƠNG KHÔI
13/05/2025 15:12
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 14:44
Bên mời thầu UBND xã Yên Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Cải tạo, nâng cấp kênh tiêu trạm bơm Từ Đường, xã Yên Thái (đoạn từ cống Từ Đường đến cống Mả Đắng) của chủ đầu tư UBND xã Yên Thái với 5 gói thầu.
09/04/2025 20:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Thái là chủ đầu tư của 31 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Thái là chủ đầu tư của 44 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 43 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Thái là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Thái là chủ đầu tư của 84 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Thái có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Thái là chủ đầu tư có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ký ức dễ lừa gạt vì nó khoác màu những sự kiện của hôm nay. "
Albert Einstein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh