Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Từ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Đã công bố 32 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 72 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 162 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 150 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 136 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 127.555.508.842 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 126.644.356.472 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Yên Từ như sau:
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 127.555.508.842 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 126.644.356.472 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải kết quả gói thầu mua xi măng Làm đường giao thông nông thôn xã Yên Từ theo Chương trình MTQG xây dựng NTM năm 2026 của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HƯƠNG KHÔI
09/07/2026 14:57
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải KHLCNT mua xi măng Làm đường giao thông nông thôn xã Yên Từ theo Chương trình MTQG xây dựng NTM năm 2026 của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ với 1 gói thầu.
09/07/2026 14:52
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, thiết bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn Hội đồng bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng tuyến đường bộ cao tốc Ninh Bình - Hải Phòng, đoạn qua tỉnh Ninh Bình tại xã Yên Từ, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HƯƠNG KHÔI
28/05/2026 17:12
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, thiết bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn Hội đồng bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng tuyến đường bộ cao tốc Ninh Bình - Hải Phòng, đoạn qua tỉnh Ninh Bình tại xã Yên Từ, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ với 1 gói thầu.
28/05/2026 16:40
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in và máy scan phục vụ công tác chuyên môn Hội đồng bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng tuyến đường bộ cao tốc Ninh Bình - Hải Phòng, đoạn qua tỉnh Ninh Bình tại xã Yên Từ của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ ĐỨC NHÂN
28/05/2026 16:30
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, máy in và máy scan phục vụ công tác chuyên môn Hội đồng bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng tuyến đường bộ cao tốc Ninh Bình - Hải Phòng, đoạn qua tỉnh Ninh Bình tại xã Yên Từ của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ với 1 gói thầu.
28/05/2026 16:17
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải KHLCNT Đo đạc, đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, đăng ký kê khai, lập hồ sơ địa chính, xây dựng cơ sở dữ liệu đất đai xã Yên Từ, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ với 1 gói thầu.
28/05/2026 15:30
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện dự án Xây dựng tuyến đường bộ cao tốc Ninh Bình - Hải Phòng, đoạn qua tỉnh Ninh Bình, tại xã Yên Từ, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Tài nguyên và Môi trường Thăng Long
28/05/2026 15:23
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Tư vấn Xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện dự án Xây dựng tuyến đường bộ cao tốc Ninh Bình - Hải Phòng đoạn qua tỉnh Ninh Bình, tại xã Yên Từ, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ với 1 gói thầu.
28/05/2026 15:14
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu tư vấn lập Nhiệm vụ Quy hoạch chung đô thị Yên Từ đến năm 2050 của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ với 1 gói thầu.
12/05/2026 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Yên Từ công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT THI CÔNG XÂY DỰNG ĐẠI AN
03/07/2025 17:13
UBND xã Yên Từ đăng tải KHLCNT Xây dựng cổng, tường bao nghĩa trang Mả Nuốn, xã Yên Từ, huyện Yên Mô với 5 gói thầu.
03/07/2025 17:11
UBND xã Yên Từ công bố kết quả gói thầu Gói số 05: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
03/07/2025 17:05
UBND xã Yên Từ công bố kết quả gói thầu Gói số 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
03/07/2025 17:00
UBND xã Yên Từ công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng + lăp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM SÔNG HỒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIỆT AN
03/07/2025 16:55
UBND xã Yên Từ công bố kết quả gói thầu Gói số 05: Chi phí nén tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM GIÁM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG XÂY DỰNG NINH BÌNH
03/07/2025 16:37
UBND xã Yên Từ công bố kết quả gói thầu Gói số 05: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
03/07/2025 16:27
UBND xã Yên Từ công bố kết quả gói thầu Gói số 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
03/07/2025 16:24
UBND xã Yên Từ công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DH
03/07/2025 16:19
UBND xã Yên Từ công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH PHÁT
03/07/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải kết quả gói thầu mua xi măng Làm đường giao thông nông thôn xã Yên Từ theo Chương trình MTQG xây dựng NTM năm 2026 của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HƯƠNG KHÔI
09/07/2026 14:57
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải KHLCNT mua xi măng Làm đường giao thông nông thôn xã Yên Từ theo Chương trình MTQG xây dựng NTM năm 2026 của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ với 1 gói thầu.
09/07/2026 14:52
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, thiết bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn Hội đồng bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng tuyến đường bộ cao tốc Ninh Bình - Hải Phòng, đoạn qua tỉnh Ninh Bình tại xã Yên Từ, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HƯƠNG KHÔI
28/05/2026 17:12
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, thiết bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn Hội đồng bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng tuyến đường bộ cao tốc Ninh Bình - Hải Phòng, đoạn qua tỉnh Ninh Bình tại xã Yên Từ, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ với 1 gói thầu.
28/05/2026 16:40
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in và máy scan phục vụ công tác chuyên môn Hội đồng bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng tuyến đường bộ cao tốc Ninh Bình - Hải Phòng, đoạn qua tỉnh Ninh Bình tại xã Yên Từ của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ ĐỨC NHÂN
28/05/2026 16:30
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, máy in và máy scan phục vụ công tác chuyên môn Hội đồng bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng tuyến đường bộ cao tốc Ninh Bình - Hải Phòng, đoạn qua tỉnh Ninh Bình tại xã Yên Từ của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ với 1 gói thầu.
28/05/2026 16:17
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải KHLCNT Đo đạc, đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, đăng ký kê khai, lập hồ sơ địa chính, xây dựng cơ sở dữ liệu đất đai xã Yên Từ, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ với 1 gói thầu.
28/05/2026 15:30
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện dự án Xây dựng tuyến đường bộ cao tốc Ninh Bình - Hải Phòng, đoạn qua tỉnh Ninh Bình, tại xã Yên Từ, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Tài nguyên và Môi trường Thăng Long
28/05/2026 15:23
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Tư vấn Xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện dự án Xây dựng tuyến đường bộ cao tốc Ninh Bình - Hải Phòng đoạn qua tỉnh Ninh Bình, tại xã Yên Từ, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ với 1 gói thầu.
28/05/2026 15:14
Bên mời thầu UBND xã Yên Từ đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu tư vấn lập Nhiệm vụ Quy hoạch chung đô thị Yên Từ đến năm 2050 của chủ đầu tư UBND xã Yên Từ với 1 gói thầu.
12/05/2026 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Từ là chủ đầu tư của 32 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Từ là chủ đầu tư của 72 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 37 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 35 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Từ là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Từ là chủ đầu tư của 150 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Từ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Yên Từ là chủ đầu tư có quan hệ với 68 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người phụ nữ cần độc lập, không phải cần bình đẳng. Trong hầu hết trường hợp, bình đẳng là bước tiến lùi. "
Coco Chanel
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh