Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 83 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 192 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 61 gói (với 68 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 95 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 91 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,41%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 19,12%, Phi tư vấn 1,47%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 457.180.609.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 455.175.204.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn như sau:
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,41%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 19,12%, Phi tư vấn 1,47%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 457.180.609.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 455.175.204.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống đèn chiếu sáng và đèn tín hiệu giao thông trên địa bàn huyện Nam Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn với 2 gói thầu.
03/01/2025 07:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Hạ tầng chia lô đất ở (tái định cư) tại xã Kim Liên huyện Nam Đàn phục vụ GPMB dự án Cải tạo, mở rộng Quốc lộ 46 đoạn Vinh – Nam Đàn, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn với 5 gói thầu.
02/01/2025 15:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường giao thông nối từ QL46 với ĐT542D, ĐT540 và Khu di tích quốc gia đặc biệt Khu lưu niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh, xã Kim Liên, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn với 1 gói thầu.
02/01/2025 11:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG
02/01/2025 08:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
31/12/2024 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 15:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỆT HÒE
25/12/2024 11:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ xây lăp, đảm bảo ATGT, cấp quyền khai thác đất và dự phòng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN HOÀNG
25/12/2024 08:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GẠCH NGÓI XUÂN HOÀ
23/12/2024 16:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sản phẩm dinh dưỡng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAO THÁI DƯƠNG VIỆT NAM
23/12/2024 14:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống đèn chiếu sáng và đèn tín hiệu giao thông trên địa bàn huyện Nam Đàn với 2 gói thầu.
03/01/2025 07:39
Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đăng tải KHLCNT KHLCNT Hạ tầng chia lô đất ở (tái định cư) tại xã Kim Liên huyện Nam Đàn phục vụ GPMB dự án Cải tạo, mở rộng Quốc lộ 46 đoạn Vinh – Nam Đàn, tỉnh Nghệ An với 5 gói thầu.
02/01/2025 15:01
Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đăng tải KHLCNT Xây dựng đường giao thông nối từ QL46 với ĐT542D, ĐT540 và Khu di tích quốc gia đặc biệt Khu lưu niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh, xã Kim Liên, huyện Nam Đàn với 1 gói thầu.
02/01/2025 11:07
Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG
02/01/2025 08:44
Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
31/12/2024 11:17
Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 08:26
Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống đèn chiếu sáng và đèn tín hiệu giao thông trên địa bàn huyện Nam Đàn với 2 gói thầu.
19/12/2024 09:24
Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 268
18/12/2024 09:24
Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng định vị cắm mốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường Thảo
18/12/2024 09:18
Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đăng tải KHLCNT KHLC NT Định vị cắm mốc GPMB dự án Đường giao thông nối Quốc lộ 46 đến Khu di tích Kim Liên và đền Nhạn Tháp xã Hồng Long, huyện Nam Đàn với 3 gói thầu.
18/12/2024 08:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống đèn chiếu sáng và đèn tín hiệu giao thông trên địa bàn huyện Nam Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn với 2 gói thầu.
03/01/2025 07:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Hạ tầng chia lô đất ở (tái định cư) tại xã Kim Liên huyện Nam Đàn phục vụ GPMB dự án Cải tạo, mở rộng Quốc lộ 46 đoạn Vinh – Nam Đàn, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn với 5 gói thầu.
02/01/2025 15:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường giao thông nối từ QL46 với ĐT542D, ĐT540 và Khu di tích quốc gia đặc biệt Khu lưu niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh, xã Kim Liên, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn với 1 gói thầu.
02/01/2025 11:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG
02/01/2025 08:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
31/12/2024 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 15:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỆT HÒE
25/12/2024 11:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ xây lăp, đảm bảo ATGT, cấp quyền khai thác đất và dự phòng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN HOÀNG
25/12/2024 08:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GẠCH NGÓI XUÂN HOÀ
23/12/2024 16:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sản phẩm dinh dưỡng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAO THÁI DƯƠNG VIỆT NAM
23/12/2024 14:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn là chủ đầu tư của 83 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 47 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 36 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn là chủ đầu tư của 68 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 67 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn là chủ đầu tư của 78 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Nam Đàn là chủ đầu tư có quan hệ với 93 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khoái lạc của kẻ giàu được mua bằng nước mắt của người nghèo. "
Thomas Fulier
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh