Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 818.641.695 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 818.231.495 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 818.641.695 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 818.231.495 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị trụ sở của UBND Phường 10 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THÔNG VTTECH
23/06/2025 10:40
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG MINH
21/06/2025 10:22
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG A.R.C.C
20/06/2025 10:33
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: "Cung cấp, lắp đặt thiết bị trụ sở UBND Phường 10" của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: "Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường 10" của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 với 2 gói thầu.
19/06/2025 17:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: "Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường 10" của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 với 1 gói thầu.
19/06/2025 16:49
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn Phường 10, TP.Vũng Tàu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điều tra, Quy hoạch và Định giá đất
10/06/2025 15:38
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn Phường 10, TP.Vũng Tàu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:31
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND Phường 10 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ - SỐ HÓA HT
27/05/2025 09:54
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: "Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND Phường 10" của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 với 1 gói thầu.
27/05/2025 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN P10 công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị trụ sở của UBND Phường 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THÔNG VTTECH
23/06/2025 10:40
UỶ BAN NHÂN DÂN P10 công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG MINH
21/06/2025 10:22
UỶ BAN NHÂN DÂN P10 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG A.R.C.C
20/06/2025 10:33
UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: "Cung cấp, lắp đặt thiết bị trụ sở UBND Phường 10" với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:24
UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: "Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường 10" với 2 gói thầu.
19/06/2025 17:17
UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: "Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường 10" với 1 gói thầu.
19/06/2025 16:49
UỶ BAN NHÂN DÂN P10 công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn Phường 10, TP.Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điều tra, Quy hoạch và Định giá đất
10/06/2025 15:38
UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn Phường 10, TP.Vũng Tàu với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:31
UỶ BAN NHÂN DÂN P10 công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND Phường 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ - SỐ HÓA HT
27/05/2025 09:54
UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: "Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND Phường 10" với 1 gói thầu.
27/05/2025 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị trụ sở của UBND Phường 10 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THÔNG VTTECH
23/06/2025 10:40
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG MINH
21/06/2025 10:22
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG A.R.C.C
20/06/2025 10:33
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: "Cung cấp, lắp đặt thiết bị trụ sở UBND Phường 10" của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: "Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường 10" của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 với 2 gói thầu.
19/06/2025 17:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: "Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường 10" của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 với 1 gói thầu.
19/06/2025 16:49
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn Phường 10, TP.Vũng Tàu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điều tra, Quy hoạch và Định giá đất
10/06/2025 15:38
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn Phường 10, TP.Vũng Tàu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:31
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND Phường 10 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ - SỐ HÓA HT
27/05/2025 09:54
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN P10 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: "Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND Phường 10" của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 với 1 gói thầu.
27/05/2025 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN P10 là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tinh thần khỏe khoắn giữ cho cơ thể khỏe khoắn. Hãy nhận lấy những tư tưởng của ngày hôm nay và giải phóng những tư tưởng của ngày hôm qua. Với ngày mai, hãy dành cho nó đủ thời gian để cân nhắc khi nó trở thành ngày hôm nay. "
Edward Bulwer Lytton
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh