Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.182.999.783 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.086.518.608 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.182.999.783 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.086.518.608 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT QUỐC TIẾN
15/05/2025 14:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HUY HÙNG PHÁT
13/05/2025 14:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải KHLCNT Đường đan cổng sau trường tiểu học Phan Văn Kiêu tổ 4 Khu phố 3 Phường 1 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 với 2 gói thầu.
08/05/2025 16:34
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường đan cổng sau trường tiểu học Phan Văn Kiêu tổ 4 Khu phố 3 Phường 1.
08/05/2025 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình led P4 trang bị hội trường phục vụ họp trực tuyến của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THẾ LONG
17/03/2025 15:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình led P4 trang bị Hội trường phục vụ họp trực tuyến của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 với 1 gói thầu.
12/03/2025 16:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình Xây dựng khuôn viên, làm các tiểu cảnh nhà văn hóa Phường 1 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VẠN LỢI
09/12/2024 09:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình Xây dựng khuôn viên, làm các tiểu cảnh nhà văn hóa Phường 1 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 14:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI THỊNH PHÁT TG
26/11/2024 15:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT QUỐC TIẾN
26/11/2024 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT QUỐC TIẾN
15/05/2025 14:27
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HUY HÙNG PHÁT
13/05/2025 14:46
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đăng tải KHLCNT Đường đan cổng sau trường tiểu học Phan Văn Kiêu tổ 4 Khu phố 3 Phường 1 với 2 gói thầu.
08/05/2025 16:34
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình led P4 trang bị hội trường phục vụ họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THẾ LONG
17/03/2025 15:32
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình led P4 trang bị Hội trường phục vụ họp trực tuyến với 1 gói thầu.
12/03/2025 16:07
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI THỊNH PHÁT TG
26/11/2024 15:46
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT QUỐC TIẾN
26/11/2024 15:45
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒNG PHÁT TIỀN GIANG
26/11/2024 15:43
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đăng tải KHLCNT Xây dựng khuôn viên, làm các tiểu cảnh nhà văn hóa Phường 1 với 5 gói thầu.
26/11/2024 14:54
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 công bố kết quả gói thầu Cống tại kênh Sau Xóm - khu phố 4. Cống tổ 1 khu phố 3 tại kênh ấp Chiến Lược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYÊN NTQ
26/08/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT QUỐC TIẾN
15/05/2025 14:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HUY HÙNG PHÁT
13/05/2025 14:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải KHLCNT Đường đan cổng sau trường tiểu học Phan Văn Kiêu tổ 4 Khu phố 3 Phường 1 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 với 2 gói thầu.
08/05/2025 16:34
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường đan cổng sau trường tiểu học Phan Văn Kiêu tổ 4 Khu phố 3 Phường 1.
08/05/2025 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình led P4 trang bị hội trường phục vụ họp trực tuyến của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THẾ LONG
17/03/2025 15:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình led P4 trang bị Hội trường phục vụ họp trực tuyến của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 với 1 gói thầu.
12/03/2025 16:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình Xây dựng khuôn viên, làm các tiểu cảnh nhà văn hóa Phường 1 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VẠN LỢI
09/12/2024 09:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình Xây dựng khuôn viên, làm các tiểu cảnh nhà văn hóa Phường 1 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 14:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI THỊNH PHÁT TG
26/11/2024 15:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT QUỐC TIẾN
26/11/2024 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rất nhiều tiểu thuyết vô lương đều dạy cho mọi người phải quấn quít níu chặt, lại không biết con người là loại động vật kỳ quái. Nếu xem ai thuận mắt, càng xem lại càng thuận mắt, ngay cả khuyết điểm cũng cảm thấy là chỗ tốt. Nhưng nếu không thích người nào đó, cho dù người kia có làm thế nào, cũng sẽ chỉ cảm thấy hắn càng ngày càng đáng ghét. Đương nhiên, cũng có người sẽ vì một chút hành động của đối phương mà thỏa hiệp, ví dụ như lấy tự sát hoặc phương thức gì đó để uy hiếp. Như vậy tình cảm, không cần phải nói, sẽ cạn kiệt càng nhanh. Đương nhiên cũng có người sẽ vì đối phương làm điều gì đó mà cảm thấy áy náy và cảm động, nhưng không có tình yêu làm nền tảng, những thứ này đều là mây bay. "
Huyền Ngoại Phi Âm
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh