Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.694.197.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.652.491.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.694.197.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.652.491.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/02/2022 08:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/01/2022 16:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng quy hoạch chia lô đất ở dân cư khu tập thể Nhà máy Sợi Vinh tạo khối 7 và khối 9, phường Bến Thủy, thành phố Vinh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với 4 gói thầu.
06/01/2022 09:56
Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng quy hoạch chia lô đất ở dân cư khu tập thể Nhà máy Sợi Vinh tạo khối 7 và khối 9, phường Bến Thủy, thành phố Vinh.
06/01/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN
04/03/2020 22:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY LẮP VÀ DỊCH VỤ KHÁNH ĐỨC
04/03/2020 08:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/01/2020 16:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/01/2020 11:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường Hồ Quý Ly (đoạn từ đường Nguyễn Du đến đường Hồ Sỹ Tân), phường Bến Thủy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với 5 gói thầu.
21/01/2020 17:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà học 4 tầng Trường THCS Bến Thủy, phường Bến Thủy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với 6 gói thầu.
21/01/2020 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN
04/03/2020 22:14
Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY LẮP VÀ DỊCH VỤ KHÁNH ĐỨC
04/03/2020 08:49
Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/01/2020 16:45
Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/01/2020 11:59
Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường Hồ Quý Ly (đoạn từ đường Nguyễn Du đến đường Hồ Sỹ Tân), phường Bến Thủy với 5 gói thầu.
21/01/2020 17:42
Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà học 4 tầng Trường THCS Bến Thủy, phường Bến Thủy với 6 gói thầu.
21/01/2020 10:58
Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 3 tầng, hội trường và các hạng mục phụ trợ Trụ sở UBND phường Bến Thủy với 5 gói thầu.
20/01/2020 11:11
Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đăng tải KHLCNT Kè hồ điều hòa Bến Thủy, phường Bến Thủy, thành phố Vinh với 2 gói thầu.
30/08/2019 17:22
Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Việt Nam
11/04/2019 15:49
Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/03/2019 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/02/2022 08:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/01/2022 16:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng quy hoạch chia lô đất ở dân cư khu tập thể Nhà máy Sợi Vinh tạo khối 7 và khối 9, phường Bến Thủy, thành phố Vinh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với 4 gói thầu.
06/01/2022 09:56
Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng quy hoạch chia lô đất ở dân cư khu tập thể Nhà máy Sợi Vinh tạo khối 7 và khối 9, phường Bến Thủy, thành phố Vinh.
06/01/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN
04/03/2020 22:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY LẮP VÀ DỊCH VỤ KHÁNH ĐỨC
04/03/2020 08:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/01/2020 16:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/01/2020 11:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường Hồ Quý Ly (đoạn từ đường Nguyễn Du đến đường Hồ Sỹ Tân), phường Bến Thủy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với 5 gói thầu.
21/01/2020 17:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà học 4 tầng Trường THCS Bến Thủy, phường Bến Thủy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy với 6 gói thầu.
21/01/2020 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bến Thủy là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Em muốn những hôm gió mùa Đông Bắc, sẽ chẳng đi đâu cả anh nhỉ, sẽ là một bữa cơm nóng và những cuộc nói chuyện không biên giới, hoặc em sẽ nằm trong vòng tay anh, một cái chăn nhỏ, căn phòng tối om và một bộ phim kinh dị. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh