Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.601.145.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.651.789.674 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.601.145.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.651.789.674 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng mạng và Camera An Ninh tại Trung Tâm Hành Chính phường Bình Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/06/2025 16:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng mạng và Camera An Ninh tại Trung Tâm Hành Chính phường Bình Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị Kiosk hỗ trợ người dân nộp hồ sơ trực tuyến trên dịch vụ công phường Bình Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/06/2025 16:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị Kiosk hỗ trợ người dân nộp hồ sơ trực tuyến trên dịch vụ công phường Bình Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh với 1 gói thầu.
24/06/2025 11:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THỊNH HƯNG PHÁT AG
04/07/2024 17:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06:Cung cấp thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ATV AN GIANG
04/07/2024 17:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng văn phòng khóm Bình Thới 3 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh với 3 gói thầu.
04/07/2024 17:00
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng văn phòng khóm Bình Thới 3.
04/07/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm Trần Hưng Đạo khóm Binh Thới 2 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh với 3 gói thầu.
23/09/2021 09:21
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hẻm đường Trần Hưng Đạo khóm Bình Thới 2.
23/09/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh công bố kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng mạng và Camera An Ninh tại Trung Tâm Hành Chính phường Bình Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/06/2025 16:19
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng mạng và Camera An Ninh tại Trung Tâm Hành Chính phường Bình Đức với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:08
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị Kiosk hỗ trợ người dân nộp hồ sơ trực tuyến trên dịch vụ công phường Bình Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/06/2025 16:02
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị Kiosk hỗ trợ người dân nộp hồ sơ trực tuyến trên dịch vụ công phường Bình Đức với 1 gói thầu.
24/06/2025 11:01
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THỊNH HƯNG PHÁT AG
04/07/2024 17:50
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06:Cung cấp thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ATV AN GIANG
04/07/2024 17:46
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đăng tải KHLCNT Xây dựng văn phòng khóm Bình Thới 3 với 3 gói thầu.
04/07/2024 17:00
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm Trần Hưng Đạo khóm Binh Thới 2 với 3 gói thầu.
23/09/2021 09:21
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thi công xây lắp (bao gồm: chi phí lang trại).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VƯƠNG ĐỈNH
14/05/2020 16:21
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây lắp (bao gồm: chi phí lang trại).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thành Khi
14/05/2020 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng mạng và Camera An Ninh tại Trung Tâm Hành Chính phường Bình Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/06/2025 16:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng mạng và Camera An Ninh tại Trung Tâm Hành Chính phường Bình Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị Kiosk hỗ trợ người dân nộp hồ sơ trực tuyến trên dịch vụ công phường Bình Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/06/2025 16:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị Kiosk hỗ trợ người dân nộp hồ sơ trực tuyến trên dịch vụ công phường Bình Đức của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh với 1 gói thầu.
24/06/2025 11:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THỊNH HƯNG PHÁT AG
04/07/2024 17:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06:Cung cấp thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ATV AN GIANG
04/07/2024 17:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng văn phòng khóm Bình Thới 3 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh với 3 gói thầu.
04/07/2024 17:00
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng văn phòng khóm Bình Thới 3.
04/07/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm Trần Hưng Đạo khóm Binh Thới 2 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh với 3 gói thầu.
23/09/2021 09:21
Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hẻm đường Trần Hưng Đạo khóm Bình Thới 2.
23/09/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Bình Khánh là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"It can only come from you. Hạnh phúc là một lựa chọn, không phải kết quả. Không gì sẽ làm bạn hạnh phúc cho tới khi bạn lựa chọn mình hạnh phúc. Không ai sẽ làm bạn hạnh phúc chừng nào bạn còn chưa quyết định hạnh phúc. Hạnh phúc của bạn sẽ không đến với bạn. Nó chỉ có thể đến từ bạn. "
Ralph Marston
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026