Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.154.965.923 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.148.558.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.154.965.923 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.148.558.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
15/12/2021 11:43
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo trụ sở UBND phường Đại Mỗ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với 8 gói thầu.
06/12/2021 18:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2021 12:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, chỉnh trang, xây dựng điểm vui chơi trên địa bàn phường Đại Mỗ (điểm vui chơi tổ dân phố Ngọc Đại, điểm vui chơi tổ dân phố Chợ) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với 6 gói thầu.
12/06/2021 14:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, chỉnh trang, xây dựng điểm vui chơi trên địa bàn phường Đại Mỗ (điểm vui chơi tổ dân phố Ngọc Đại, điểm vui chơi tổ dân phố Chợ) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với 6 gói thầu.
10/06/2021 15:21
Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang, xây dựng điểm vui chơi trên địa bàn phường Đại Mỗ (điểm vui chơi tổ dân phố Ngọc Đại, điểm vui chơi tổ dân phố Chợ).
10/06/2021 14:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải KHLCNT Bộ phận công trình Cải tạo nhà quàn trang, phường Đại Mỗ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với 4 gói thầu.
09/06/2021 15:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị (không bao gồm phần thiết bị mua sắm tập trung) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2021 09:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo trụ sở UBND phường Đại Mỗ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với 7 gói thầu.
07/06/2021 16:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo trụ sở UBND phường Đại Mỗ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với 7 gói thầu.
01/06/2021 12:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH TRUNG CHÍNH
27/12/2021 08:52
Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ với 5 nhà thầu tham gia.
20/12/2021 12:00
Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
15/12/2021 11:43
Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
10/12/2021 12:10
Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo trụ sở UBND phường Đại Mỗ với 8 gói thầu.
06/12/2021 18:10
Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế phòng chống dịch Covid-19 với 1 gói thầu.
18/11/2021 23:26
Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN AN
19/08/2021 11:16
Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm vật tư y tế phục vụ phòng, chống dịch Covid-19 với 1 gói thầu.
03/08/2021 00:22
Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
10/07/2021 15:07
Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2021 12:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
15/12/2021 11:43
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo trụ sở UBND phường Đại Mỗ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với 8 gói thầu.
06/12/2021 18:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2021 12:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, chỉnh trang, xây dựng điểm vui chơi trên địa bàn phường Đại Mỗ (điểm vui chơi tổ dân phố Ngọc Đại, điểm vui chơi tổ dân phố Chợ) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với 6 gói thầu.
12/06/2021 14:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, chỉnh trang, xây dựng điểm vui chơi trên địa bàn phường Đại Mỗ (điểm vui chơi tổ dân phố Ngọc Đại, điểm vui chơi tổ dân phố Chợ) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với 6 gói thầu.
10/06/2021 15:21
Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang, xây dựng điểm vui chơi trên địa bàn phường Đại Mỗ (điểm vui chơi tổ dân phố Ngọc Đại, điểm vui chơi tổ dân phố Chợ).
10/06/2021 14:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải KHLCNT Bộ phận công trình Cải tạo nhà quàn trang, phường Đại Mỗ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với 4 gói thầu.
09/06/2021 15:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị (không bao gồm phần thiết bị mua sắm tập trung) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2021 09:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo trụ sở UBND phường Đại Mỗ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với 7 gói thầu.
07/06/2021 16:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo trụ sở UBND phường Đại Mỗ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ với 7 gói thầu.
01/06/2021 12:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Đại Mỗ là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có lẽ nỗi nhớ khắc cốt ghi tâm cũng không thắng nổi tình cảm nồng ấm ngày ngày bên nhau, cũng giống như người thường không thể thắng nổi cảm giác trống trải. Lúc yếu đuối ai mà chẳng chọn một bến bờ có thể khiến người đó cảm thấy ấm lòng. "
Cửu Lộ Phi Hương
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh