Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 59 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 122 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 324 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 212 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 202 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 104 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 103 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 80,95%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.526.217.048 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.773.163.730 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 80,95%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.526.217.048 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.773.163.730 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH
03/07/2025 12:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Phát triển Xây dựng Thương mại Phúc Điền
03/07/2025 12:11
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TOÀN GIA PHÁT
03/07/2025 12:09
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang 02 tuyến hẻm bên hông siêu thị Vinatex cũ của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU với 4 gói thầu.
03/07/2025 12:06
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH
03/07/2025 11:55
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHÚ KHANG
03/07/2025 11:53
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TOÀN GIA PHÁT
03/07/2025 11:50
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự án: Chỉnh trang 01 bên vỉa hè đường Châu Văn Tiếp (đoạn từ cầu Phan Đình Phùng đến giáp đường Cách mạng tháng Tám) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU với 4 gói thầu.
03/07/2025 11:46
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang 02 tuyến hẻm bên hông siêu thị Vinatex cũ.
03/07/2025 11:11
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang 01 bên vỉa hè đường Châu Văn Tiếp (đoạn từ cầu Phan Đình Phùng đến giáp đường Cách mạng tháng Tám).
03/07/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH
03/07/2025 12:15
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Phát triển Xây dựng Thương mại Phúc Điền
03/07/2025 12:11
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TOÀN GIA PHÁT
03/07/2025 12:09
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đăng tải KHLCNT Chỉnh trang 02 tuyến hẻm bên hông siêu thị Vinatex cũ với 4 gói thầu.
03/07/2025 12:06
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH
03/07/2025 11:55
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHÚ KHANG
03/07/2025 11:53
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TOÀN GIA PHÁT
03/07/2025 11:50
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự án: Chỉnh trang 01 bên vỉa hè đường Châu Văn Tiếp (đoạn từ cầu Phan Đình Phùng đến giáp đường Cách mạng tháng Tám) với 4 gói thầu.
03/07/2025 11:46
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC LẬP
23/06/2025 17:11
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ ĐẠI THÀNH PHÁT
23/06/2025 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH
03/07/2025 12:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Phát triển Xây dựng Thương mại Phúc Điền
03/07/2025 12:11
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TOÀN GIA PHÁT
03/07/2025 12:09
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang 02 tuyến hẻm bên hông siêu thị Vinatex cũ của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU với 4 gói thầu.
03/07/2025 12:06
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH
03/07/2025 11:55
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHÚ KHANG
03/07/2025 11:53
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TOÀN GIA PHÁT
03/07/2025 11:50
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự án: Chỉnh trang 01 bên vỉa hè đường Châu Văn Tiếp (đoạn từ cầu Phan Đình Phùng đến giáp đường Cách mạng tháng Tám) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU với 4 gói thầu.
03/07/2025 11:46
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang 02 tuyến hẻm bên hông siêu thị Vinatex cũ.
03/07/2025 11:11
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang 01 bên vỉa hè đường Châu Văn Tiếp (đoạn từ cầu Phan Đình Phùng đến giáp đường Cách mạng tháng Tám).
03/07/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU là chủ đầu tư của 59 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU là chủ đầu tư của 122 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 116 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU là chủ đầu tư của 212 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LÁI THIÊU là chủ đầu tư có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái giá của sự vượt trội là kỷ luật. Cái giá của sự tầm thường là thất vọng. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh