Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 35 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,86%, Xây lắp 88,57%, Tư vấn 8,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 338.958.448.451 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 331.076.386.055 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,86%, Xây lắp 88,57%, Tư vấn 8,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 338.958.448.451 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 331.076.386.055 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIÊU TƯƠNG - (TNHH)
17/04/2025 11:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 11:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả đấu thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
20/03/2025 15:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
20/03/2025 15:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông khu phố Nghĩa Lập; Hạng mục: Mặt đường, vỉa hè, thoát nước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê với 4 gói thầu.
20/03/2025 15:52
Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông khu phố Nghĩa Lập; Hạng mục: Mặt đường, vỉa hè, thoát nước.
20/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIÊU TƯƠNG - (TNHH)
25/02/2025 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/02/2025 10:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả đấu thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
06/02/2025 10:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
06/02/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Phù Khê công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIÊU TƯƠNG - (TNHH)
17/04/2025 11:19
Ủy ban nhân dân phường Phù Khê công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
09/04/2025 15:03
Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 11:27
Ủy ban nhân dân phường Phù Khê công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả đấu thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
20/03/2025 15:56
Ủy ban nhân dân phường Phù Khê công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
20/03/2025 15:54
Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông khu phố Nghĩa Lập; Hạng mục: Mặt đường, vỉa hè, thoát nước với 4 gói thầu.
20/03/2025 15:52
Ủy ban nhân dân phường Phù Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIÊU TƯƠNG - (TNHH)
25/02/2025 16:42
Ủy ban nhân dân phường Phù Khê công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
17/02/2025 15:33
Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/02/2025 10:52
Ủy ban nhân dân phường Phù Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả đấu thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
06/02/2025 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIÊU TƯƠNG - (TNHH)
17/04/2025 11:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 11:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả đấu thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
20/03/2025 15:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
20/03/2025 15:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông khu phố Nghĩa Lập; Hạng mục: Mặt đường, vỉa hè, thoát nước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê với 4 gói thầu.
20/03/2025 15:52
Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông khu phố Nghĩa Lập; Hạng mục: Mặt đường, vỉa hè, thoát nước.
20/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIÊU TƯƠNG - (TNHH)
25/02/2025 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/02/2025 10:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả đấu thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
06/02/2025 10:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phù Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
06/02/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê là chủ đầu tư của 35 TBMT, trong đó tự mời thầu 34 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê là chủ đầu tư của 59 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phù Khê là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự thật rằng mọi người trên thế giới này đều mơ hàng đêm đã kết nối nhân loại với nhau. "
Jack Kerouac
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh