Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.043.187.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.195.056.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.043.187.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.195.056.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,73%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ chi phí mua trang thiết bị PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/12/2022 10:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La.
31/03/2021 10:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THỦ ĐÔ
31/03/2021 08:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/02/2021 17:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 589
26/02/2021 16:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường, rãnh thoát nước tổ dân phố 10,11 phường Phúc La, quận Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La với 4 gói thầu.
17/02/2021 14:47
Ủy ban nhân dân phường Phúc La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường, rãnh thoát nước tổ dân phố 10,11 phường Phúc La, quận Hà Đông, Hà Nội.
17/02/2021 14:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 11:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường, rãnh thoát nước tổ dân phố 4, 7 phường Phúc La, quận Hà Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La với 4 gói thầu.
12/01/2021 18:08
Ủy ban nhân dân phường Phúc La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường, rãnh thoát nước tổ dân phố 4, 7, phường Phúc La, quận Hà Đông.
12/01/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Phúc La đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ chi phí mua trang thiết bị PCCC theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/12/2022 10:41
Ủy ban nhân dân phường Phúc La đăng tải KHLCNT Mua sắm phương tiện PCCC và cứu hộ, cứu nạn trang bị cho Đội dân phòng
các tổ dân phố, phường Phúc La, quận Hà Đông với 3 gói thầu.
14/12/2022 11:19
Ủy ban nhân dân phường Phúc La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Xuất nhập khẩu Trường Thành
31/03/2021 10:40
Ủy ban nhân dân phường Phúc La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THỦ ĐÔ
31/03/2021 08:23
Ủy ban nhân dân phường Phúc La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
22/03/2021 09:06
Ủy ban nhân dân phường Phúc La đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/03/2021 08:14
Ủy ban nhân dân phường Phúc La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
10/03/2021 10:04
Ủy ban nhân dân phường Phúc La đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường, rãnh thoát nước tập thể tỉnh đội và tổ dân phố 19 phường Phúc La, quận Hà Đông. với 4 gói thầu.
06/03/2021 09:57
Ủy ban nhân dân phường Phúc La đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/02/2021 17:13
Ủy ban nhân dân phường Phúc La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT LIỆU XÂY DỰNG NAM HÀ NỘI , CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 589
26/02/2021 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ chi phí mua trang thiết bị PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/12/2022 10:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La.
31/03/2021 10:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THỦ ĐÔ
31/03/2021 08:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/02/2021 17:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 589
26/02/2021 16:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường, rãnh thoát nước tổ dân phố 10,11 phường Phúc La, quận Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La với 4 gói thầu.
17/02/2021 14:47
Ủy ban nhân dân phường Phúc La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường, rãnh thoát nước tổ dân phố 10,11 phường Phúc La, quận Hà Đông, Hà Nội.
17/02/2021 14:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 11:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phúc La đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường, rãnh thoát nước tổ dân phố 4, 7 phường Phúc La, quận Hà Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La với 4 gói thầu.
12/01/2021 18:08
Ủy ban nhân dân phường Phúc La đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường, rãnh thoát nước tổ dân phố 4, 7, phường Phúc La, quận Hà Đông.
12/01/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phúc La là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn bè được sinh ra, không phải được tạo ra. "
Henry Brooks Adams
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh