Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 104 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 70 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 69 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.050.444.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.912.245.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.050.444.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.912.245.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Trung tâm giám sát Camera an ninh phường Tân An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/03/2025 16:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Gói thầu: Xây dựng Trung tâm giám sát Camera an ninh phường Tân An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN với 1 gói thầu.
27/02/2025 13:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Kinh phí chuyên đề đất có nguồn gốc từ nông lâm trường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
24/02/2025 08:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của phường Tân An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
24/02/2025 08:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của phường Tân An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN với 2 gói thầu.
14/02/2025 16:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị thực hiện Đề án 06 phường Tân An - Chủ đầu tư: UBND phường Tân An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MẠNH TÙNG
24/09/2024 14:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị thực hiện Đề án 06 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN với 1 gói thầu.
07/09/2024 09:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại P.T
21/08/2024 08:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG THỊNH
21/08/2024 08:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/07/2024 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN công bố kết quả gói thầu Xây dựng Trung tâm giám sát Camera an ninh phường Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/03/2025 16:58
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Gói thầu: Xây dựng Trung tâm giám sát Camera an ninh phường Tân An với 1 gói thầu.
27/02/2025 13:41
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN công bố kết quả gói thầu Kinh phí chuyên đề đất có nguồn gốc từ nông lâm trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
24/02/2025 08:52
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của phường Tân An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
24/02/2025 08:50
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của phường Tân An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk với 2 gói thầu.
14/02/2025 16:19
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị thực hiện Đề án 06 phường Tân An - Chủ đầu tư: UBND phường Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MẠNH TÙNG
24/09/2024 14:34
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị thực hiện Đề án 06 với 1 gói thầu.
07/09/2024 09:56
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại P.T
21/08/2024 08:24
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG THỊNH
21/08/2024 08:13
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
22/07/2024 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Trung tâm giám sát Camera an ninh phường Tân An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/03/2025 16:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Gói thầu: Xây dựng Trung tâm giám sát Camera an ninh phường Tân An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN với 1 gói thầu.
27/02/2025 13:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Kinh phí chuyên đề đất có nguồn gốc từ nông lâm trường của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
24/02/2025 08:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của phường Tân An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
24/02/2025 08:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của phường Tân An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN với 2 gói thầu.
14/02/2025 16:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị thực hiện Đề án 06 phường Tân An - Chủ đầu tư: UBND phường Tân An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MẠNH TÙNG
24/09/2024 14:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị thực hiện Đề án 06 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN với 1 gói thầu.
07/09/2024 09:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại P.T
21/08/2024 08:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG THỊNH
21/08/2024 08:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/07/2024 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN AN là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi cũng nhìn ra biển. Biển là một cái gì đó thật lạ lùng; khi hai người hướng về phía biển; dù im lặng hay nói chuyện; không hiểu sao điều đó chẳng hề gì. Cứ nhìn mãi mà không chán. Cả tiếng sóng và cả mặt biển; dù dữ dội đến mấy nhưng vẫn không chút ồn ào. "
Banana Yoshimoto
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026