Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,25%, Xây lắp 68,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.655.144.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.564.908.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,25%, Xây lắp 68,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.655.144.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.564.908.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng + đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐÔNG
21/05/2025 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng + đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 08:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp hệ thống giao thông và thoát nước các ngõ khu vực Bình Lâu (Khu 5,10,11), phường Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình với 6 gói thầu.
28/04/2025 15:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7
28/04/2025 14:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầuthi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình.
28/04/2025 14:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HỢP THÀNH
28/04/2025 14:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp hệ thống giao thông và thoát nước các ngõ khu vực Bình Lâu (Khu 5,10,11), phường Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình với 6 gói thầu.
28/04/2025 11:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng + cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG 911 HẢI DƯƠNG
10/03/2025 09:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng + cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/02/2025 08:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Trụ sở - Hội trường nhà văn hóa trung tâm phường Tân Bình (khắc phục hậu quả cơn bão số 3 - Yagi năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình với 6 gói thầu.
20/02/2025 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Tân Bình công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7
28/04/2025 14:58
Ủy ban nhân dân phường Tân Bình công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầuthi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ngân Sơn HD
28/04/2025 14:55
Ủy ban nhân dân phường Tân Bình công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HỢP THÀNH
28/04/2025 14:52
Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Trụ sở - Hội trường nhà văn hóa trung tâm phường Tân Bình (khắc phục hậu quả cơn bão số 3 - Yagi năm 2024) với 6 gói thầu.
20/02/2025 09:23
Ủy ban nhân dân phường Tân Bình công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng + cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ngân Sơn HD
19/02/2025 16:27
Ủy ban nhân dân phường Tân Bình công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng + cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7
19/02/2025 16:24
Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đăng tải KHLCNT Xây dựng mở rộng trường mầm non Tân Bình và giao thông kết nối phường Tân Bình, thành phố Hải Dương với 6 gói thầu.
19/02/2025 16:18
Ủy ban nhân dân phường Tân Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Bản vẽ thiết kế thi công + Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
14/01/2025 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng + đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐÔNG
21/05/2025 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng + đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 08:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp hệ thống giao thông và thoát nước các ngõ khu vực Bình Lâu (Khu 5,10,11), phường Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình với 6 gói thầu.
28/04/2025 15:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7
28/04/2025 14:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầuthi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình.
28/04/2025 14:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HỢP THÀNH
28/04/2025 14:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp hệ thống giao thông và thoát nước các ngõ khu vực Bình Lâu (Khu 5,10,11), phường Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình với 6 gói thầu.
28/04/2025 11:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng + cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG 911 HẢI DƯƠNG
10/03/2025 09:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng + cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/02/2025 08:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Trụ sở - Hội trường nhà văn hóa trung tâm phường Tân Bình (khắc phục hậu quả cơn bão số 3 - Yagi năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình với 6 gói thầu.
20/02/2025 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình là chủ đầu tư của 52 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người mà tính khí bất thường thì suốt đời không làm nên được việc gì. "
Tăng Quốc Phiên
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026