Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.849.260.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.836.965.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.849.260.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.836.965.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP xây dựng và Thương mại 888
16/06/2025 10:51
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 17:42
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu 04. TVĐT: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG.
30/05/2025 17:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
30/05/2025 17:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Đầu tư nâng cấp quần thể Đài tưởng niệm liệt sĩ và giếng Chùa phường Thạch Hưng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG với 5 gói thầu.
30/05/2025 17:08
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư nâng cấp quần thể Đài tưởng niệm liệt sĩ và Giếng chùa phường Thạch Hưng.
30/05/2025 10:10
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
29/05/2025 10:05
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu 04. TVĐT: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
29/05/2025 10:00
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Đầu tư nâng cấp quần thể Đài tưởng niệm liệt sĩ và giếng Chùa phường Thạch Hưng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG với 5 gói thầu.
29/05/2025 09:56
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư nâng cấp quần thể Đài tưởng niệm liệt sĩ và Giếng chùa phường Thạch Hưng.
29/05/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG công bố kết quả gói thầu 04. TVĐT: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
30/05/2025 17:16
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG công bố kết quả gói thầu 05.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
30/05/2025 17:16
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Đầu tư nâng cấp quần thể Đài tưởng niệm liệt sĩ và giếng Chùa phường Thạch Hưng với 5 gói thầu.
30/05/2025 17:08
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG công bố kết quả gói thầu 05.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
29/05/2025 10:05
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG công bố kết quả gói thầu 04. TVĐT: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
29/05/2025 10:00
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Đầu tư nâng cấp quần thể Đài tưởng niệm liệt sĩ và giếng Chùa phường Thạch Hưng với 5 gói thầu.
29/05/2025 09:56
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp nhà làm việc và hội trường UBND xã Thạch Hưng, thành phố Hà Tĩnh với 6 gói thầu.
24/12/2024 09:35
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa định kỳ tuyến ngõ 434, đường Mai Thúc Loan (đoạn từ đường Mai Thúc Loan đến trạm bơm hồ Đập Lỗ) với 5 gói thầu.
03/07/2024 09:19
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo và làm mới tuyến mương thủy lợi kết hợp tiêu úng thoát lũ phía bắc đường Nguyễn Du với 5 gói thầu.
26/03/2024 08:29
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG công bố kết quả gói thầu 01.XL-TB. Trụ sở Công an xã Thạch Hưng, thành phố Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO PHÁT
08/05/2023 19:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP xây dựng và Thương mại 888
16/06/2025 10:51
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 17:42
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu 04. TVĐT: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG.
30/05/2025 17:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
30/05/2025 17:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Đầu tư nâng cấp quần thể Đài tưởng niệm liệt sĩ và giếng Chùa phường Thạch Hưng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG với 5 gói thầu.
30/05/2025 17:08
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư nâng cấp quần thể Đài tưởng niệm liệt sĩ và Giếng chùa phường Thạch Hưng.
30/05/2025 10:10
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
29/05/2025 10:05
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu 04. TVĐT: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
29/05/2025 10:00
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Đầu tư nâng cấp quần thể Đài tưởng niệm liệt sĩ và giếng Chùa phường Thạch Hưng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG với 5 gói thầu.
29/05/2025 09:56
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư nâng cấp quần thể Đài tưởng niệm liệt sĩ và Giếng chùa phường Thạch Hưng.
29/05/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẠCH HƯNG là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai không hề cảm thấy cái hấp dẫn của một tình bạn chân thật, bất vị lợi, nguời ấy không biết được hạnh phúc mà một người có thể nhận được ở một người. "
Young
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh