Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.745.592.223 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.704.858.287 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.745.592.223 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.704.858.287 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống gà Mía và thức ăn hỗn hợp cho gà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ tổng hợp Như gia
20/03/2025 16:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN LONG
14/03/2025 09:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 17:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH
10/12/2024 14:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải kết quả gói thầu 03. TVĐT: Tư vấn đấu thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
10/12/2024 14:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Nâng cấp, cải tạo hệ thống mương tưới tiêu thoát nước tổ dân phố Tuy Hòa, phường Thạch Linh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh với 5 gói thầu.
10/12/2024 14:19
Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo hệ thống mương tưới tiêu thoát nước Tổ dân phố Tuy Hòa, phường Thạch Linh.
10/12/2024 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải TBMT MS01: Cung cấp giống gà Mía và thức ăn hỗn hợp cho gà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 22:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Đa dạng hóa sinh kế phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh với 1 gói thầu.
11/11/2024 18:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Nâng cấp, sửa chữa Hội quán tổ dân phố Hòa Linh, phường Thạch Linh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh với 5 gói thầu.
30/09/2024 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh công bố kết quả gói thầu 04.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH
10/12/2024 14:31
Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh công bố kết quả gói thầu 03. TVĐT: Tư vấn đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
10/12/2024 14:28
Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Nâng cấp, cải tạo hệ thống mương tưới tiêu thoát nước tổ dân phố Tuy Hòa, phường Thạch Linh với 5 gói thầu.
10/12/2024 14:19
Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Đa dạng hóa sinh kế phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo giảm nghèo bền vững năm 2024 với 1 gói thầu.
11/11/2024 18:13
Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Nâng cấp, sửa chữa Hội quán tổ dân phố Hòa Linh, phường Thạch Linh với 5 gói thầu.
30/09/2024 15:25
Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Nâng cấp, cải tạo khuôn viên và một số hạng mục phụ trợ Trụ sở UBND phường Thạch Linh với 6 gói thầu.
09/07/2024 11:11
Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Chỉnh trang tuyến đường cạnh trường mầm non và trường tiểu học Thạch Linh với 6 gói thầu.
27/06/2024 09:48
Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa phường Thạch Linh với 5 gói thầu.
15/04/2024 11:13
Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp một số đoạn kênh thuộc kênh N1-9-15, phường Thạch Linh với 6 gói thầu.
16/11/2023 09:08
Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Cải tạo, sửa chữa trụ sở Công an phường Thạch Linh với 5 gói thầu.
16/10/2023 08:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống gà Mía và thức ăn hỗn hợp cho gà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ tổng hợp Như gia
20/03/2025 16:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN LONG
14/03/2025 09:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 17:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH
10/12/2024 14:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải kết quả gói thầu 03. TVĐT: Tư vấn đấu thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
10/12/2024 14:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Nâng cấp, cải tạo hệ thống mương tưới tiêu thoát nước tổ dân phố Tuy Hòa, phường Thạch Linh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh với 5 gói thầu.
10/12/2024 14:19
Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo hệ thống mương tưới tiêu thoát nước Tổ dân phố Tuy Hòa, phường Thạch Linh.
10/12/2024 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải TBMT MS01: Cung cấp giống gà Mía và thức ăn hỗn hợp cho gà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 22:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Đa dạng hóa sinh kế phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh với 1 gói thầu.
11/11/2024 18:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Nâng cấp, sửa chữa Hội quán tổ dân phố Hòa Linh, phường Thạch Linh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh với 5 gói thầu.
30/09/2024 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thạch Linh là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tính hấp tấp thuộc về tuổi trẻ. Sự thận trọng thuộc về tuổi già. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026