Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.011.827.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.677.268.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.011.827.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.677.268.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM
27/11/2024 19:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2024 18:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng khu dân cư số 6 (tổ 8-9) phường Văn Miếu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu với 1 gói thầu.
29/09/2024 18:04
Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng khu dân cư số 6 (tổ 8-9) phường Văn Miếu.
27/08/2024 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng khu dân cư số 6 (tổ 8-9) phường Văn Miếu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu với 1 gói thầu.
27/08/2024 22:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát địa hình và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
08/08/2024 19:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Văn Miếu năm 2025 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ Y Miếu và đường quanh chợ Ngô Sĩ Liên; ngõ Phổ Giác; ngõ 8 Nguyễn Khuyến; ngõ Yên Thế và ngõ 28 Ngô Sĩ Liên) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu với 2 gói thầu.
08/08/2024 19:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng ngõ 26 Trần Quý Cáp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ÂN
08/08/2024 18:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Thi công xây dựng ngõ 26 Trần Quý Cáp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/07/2024 09:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Văn Miếu năm 2024 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 26, ngõ 62 Trần Quý Cáp) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu với 4 gói thầu.
09/07/2024 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng khu dân cư số 6 (tổ 8-9) phường Văn Miếu với 1 gói thầu.
29/09/2024 18:04
Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng khu dân cư số 6 (tổ 8-9) phường Văn Miếu với 1 gói thầu.
27/08/2024 22:13
Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát địa hình và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
08/08/2024 19:15
Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng ngõ 26 Trần Quý Cáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ÂN
08/08/2024 18:01
Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng ngõ 26 Trần Quý Cáp với 1 nhà thầu tham gia.
22/07/2024 10:55
Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Thi công xây dựng ngõ 26 Trần Quý Cáp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/07/2024 09:59
Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Văn Miếu năm 2024 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 26, ngõ 62 Trần Quý Cáp) với 4 gói thầu.
09/07/2024 17:57
Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG DÂN DỤNG HÀ NỘI
23/03/2024 14:47
Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
04/03/2024 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM
27/11/2024 19:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2024 18:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng khu dân cư số 6 (tổ 8-9) phường Văn Miếu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu với 1 gói thầu.
29/09/2024 18:04
Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng khu dân cư số 6 (tổ 8-9) phường Văn Miếu.
27/08/2024 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng khu dân cư số 6 (tổ 8-9) phường Văn Miếu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu với 1 gói thầu.
27/08/2024 22:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát địa hình và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
08/08/2024 19:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Văn Miếu năm 2025 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ Y Miếu và đường quanh chợ Ngô Sĩ Liên; ngõ Phổ Giác; ngõ 8 Nguyễn Khuyến; ngõ Yên Thế và ngõ 28 Ngô Sĩ Liên) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu với 2 gói thầu.
08/08/2024 19:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng ngõ 26 Trần Quý Cáp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ÂN
08/08/2024 18:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Thi công xây dựng ngõ 26 Trần Quý Cáp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/07/2024 09:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Văn Miếu năm 2024 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 26, ngõ 62 Trần Quý Cáp) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu với 4 gói thầu.
09/07/2024 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Văn Miếu là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phần lớn con người không thể viết bởi họ không thể tư duy, và họ không thể tư duy bởi họ không bẩm sinh được trang bị công cụ để làm điều đó, cũng như họ bẩm sinh đã thiếu công cụ để bay qua mặt trăng. "
Henry Louis Mencken
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh