Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.860.209.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.668.849.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.860.209.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.668.849.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng + Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÀ ĐÔNG
02/07/2021 10:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng + Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2021 12:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa trụ sở UBND phường Yết Kiêu, quận Hà Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu với 4 gói thầu.
27/05/2021 15:37
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa trụ sở UBND phường Yết Kiêu, quận Hà Đông.
27/05/2021 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2019 15:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời trên địa bàn phường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu với 3 gói thầu.
20/08/2019 15:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÀ ĐÔNG
08/06/2019 12:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/04/2019 17:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế các nhà họp dân 7 nhà văn hóa, phường Yết Kiêu, quận Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu với 4 gói thầu.
22/04/2019 11:51
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm bàn ghế các nhà họp dân 7 nhà văn hóa, phường Yết Kiêu, quận Hà Đông, Hà Nội.
22/04/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÀ ĐÔNG
02/07/2021 10:24
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng + Thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2021 14:15
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng + Thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2021 12:39
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa trụ sở UBND phường Yết Kiêu, quận Hà Đông với 4 gói thầu.
27/05/2021 15:37
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2019 15:21
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời trên địa bàn phường với 3 gói thầu.
20/08/2019 15:35
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÀ ĐÔNG
08/06/2019 12:21
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
08/05/2019 08:42
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/04/2019 17:05
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế các nhà họp dân 7 nhà văn hóa, phường Yết Kiêu, quận Hà Đông, Hà Nội với 4 gói thầu.
22/04/2019 11:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng + Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÀ ĐÔNG
02/07/2021 10:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng + Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2021 12:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa trụ sở UBND phường Yết Kiêu, quận Hà Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu với 4 gói thầu.
27/05/2021 15:37
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa trụ sở UBND phường Yết Kiêu, quận Hà Đông.
27/05/2021 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2019 15:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời trên địa bàn phường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu với 3 gói thầu.
20/08/2019 15:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÀ ĐÔNG
08/06/2019 12:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/04/2019 17:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế các nhà họp dân 7 nhà văn hóa, phường Yết Kiêu, quận Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu với 4 gói thầu.
22/04/2019 11:51
Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm bàn ghế các nhà họp dân 7 nhà văn hóa, phường Yết Kiêu, quận Hà Đông, Hà Nội.
22/04/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Yết Kiêu là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bí quyết lớn nhất của thành công là thành thật. Không thành thật, không có phương pháp nào đắc dụng với bạn hết. "
E. Wheeler
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh