Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.723.117.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.562.913.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.723.117.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.562.913.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ chi phí xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI.
28/04/2025 09:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp thức ăn cho lợn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI.
28/04/2025 09:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt hồ sơ thiết kễ bãn vẽ thi công và dự toán công trình xây dựng các điểm Cheek -in tại khi vực rừng Thông thị trấn A Lưới của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI với 1 gói thầu.
22/04/2025 09:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG Giảm nghèo bền vững - thị trấn A Lưới, vốn năm 2023 Hạng mục: Hỗ trợ phát triển sản xuất Chăn nuôi lợn thịt của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI với 4 gói thầu.
21/04/2025 09:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt báo cáo kinh tế kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường bê tông tại Tổ dân cư 3, Tổ dân phố 5 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI với 3 gói thầu.
15/04/2025 16:46
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường bê tông tại Tổ dân cư 3, Tổ dân phố 5.
14/04/2025 10:10
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường bê tông tại Tổ dân cư 3, Tổ dân phố 5.
14/04/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Toàn bộ xây lắp sau thuế của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI.
04/04/2025 14:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: toàn bộ xây lắp sau thuế của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI.
04/04/2025 14:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường tổ dân cư 4, tổ dân phố 1, thị trấn A Lưới của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI với 5 gói thầu.
04/04/2025 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ chi phí xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu:
28/04/2025 09:32
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp thức ăn cho lợn.
- Nhà thầu trúng thầu:
28/04/2025 09:19
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đăng tải KHLCNT Phê duyệt hồ sơ thiết kễ bãn vẽ thi công và dự toán công trình xây dựng các điểm Cheek -in tại khi vực rừng Thông thị trấn A Lưới với 1 gói thầu.
22/04/2025 09:06
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG Giảm nghèo bền vững - thị trấn A Lưới, vốn năm 2023 Hạng mục: Hỗ trợ phát triển sản xuất Chăn nuôi lợn thịt với 4 gói thầu.
21/04/2025 09:37
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đăng tải KHLCNT Phê duyệt báo cáo kinh tế kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường bê tông tại Tổ dân cư 3, Tổ dân phố 5 với 3 gói thầu.
15/04/2025 16:46
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Toàn bộ xây lắp sau thuế.
- Nhà thầu trúng thầu:
04/04/2025 14:40
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: toàn bộ xây lắp sau thuế.
- Nhà thầu trúng thầu:
04/04/2025 14:35
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đăng tải KHLCNT Tuyến đường tổ dân cư 4, tổ dân phố 1, thị trấn A Lưới với 5 gói thầu.
04/04/2025 09:50
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đăng tải KHLCNT Tuyến đường tổ dân cư 2, tổ dân phố 1, thị trấn A Lưới với 5 gói thầu.
04/04/2025 09:29
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án 3 - Tiểu dự án 1: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình Mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững vốn năm 2023 thực hiện năm 2024 Thị trấn A Lưới, huyện A Lưới, tỉnh Thừa Thiên Huế. Hạng mục: Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng: Chăn nuôi gà thịt với 4 gói thầu.
08/08/2024 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ chi phí xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI.
28/04/2025 09:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp thức ăn cho lợn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI.
28/04/2025 09:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt hồ sơ thiết kễ bãn vẽ thi công và dự toán công trình xây dựng các điểm Cheek -in tại khi vực rừng Thông thị trấn A Lưới của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI với 1 gói thầu.
22/04/2025 09:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG Giảm nghèo bền vững - thị trấn A Lưới, vốn năm 2023 Hạng mục: Hỗ trợ phát triển sản xuất Chăn nuôi lợn thịt của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI với 4 gói thầu.
21/04/2025 09:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt báo cáo kinh tế kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường bê tông tại Tổ dân cư 3, Tổ dân phố 5 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI với 3 gói thầu.
15/04/2025 16:46
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường bê tông tại Tổ dân cư 3, Tổ dân phố 5.
14/04/2025 10:10
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường bê tông tại Tổ dân cư 3, Tổ dân phố 5.
14/04/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Toàn bộ xây lắp sau thuế của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI.
04/04/2025 14:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: toàn bộ xây lắp sau thuế của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI.
04/04/2025 14:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường tổ dân cư 4, tổ dân phố 1, thị trấn A Lưới của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI với 5 gói thầu.
04/04/2025 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN A LƯỚI là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta sẽ thấy được rất ít nếu chúng ta phải hiểu điều ta thấy. "
Henry David Thoreau
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026