Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 644.665.344 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 613.983.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 644.665.344 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 613.983.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, phương tiện, vật tư, trang phục phục vụ tham gia hội thi nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ “ Tổ liên gia an toàn phòng cháy, chữa cháy” cấp tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ với 5 gói thầu.
26/05/2025 11:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG PTH
19/03/2025 11:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ với 1 gói thầu.
14/03/2025 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp bóng đèn năng lượng mặt trời tại khu phố 7 thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐIỆN MÁY HOÀNG GIA
12/03/2025 09:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Lắp bóng đèn năng lượng mặt trời tại khu phố 7 thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ với 1 gói thầu.
10/03/2025 15:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn Thị trấn Ba Chẽ năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
28/12/2024 06:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động nhà văn hóa các khu phố trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ với 1 gói thầu.
27/12/2024 21:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn Thị trấn Ba Chẽ năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 23:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn Thị trấn Ba Chẽ năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ với 3 gói thầu.
18/12/2024 21:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động nhà văn hóa các khu phố trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH
02/12/2024 11:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND thị trấn Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG PTH
19/03/2025 11:20
Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND thị trấn Ba Chẽ với 1 gói thầu.
14/03/2025 16:32
Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ công bố kết quả gói thầu Lắp bóng đèn năng lượng mặt trời tại khu phố 7 thị trấn Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐIỆN MÁY HOÀNG GIA
12/03/2025 09:05
Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đăng tải KHLCNT Lắp bóng đèn năng lượng mặt trời tại khu phố 7 thị trấn Ba Chẽ với 1 gói thầu.
10/03/2025 15:03
Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn Thị trấn Ba Chẽ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
28/12/2024 06:58
Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động nhà văn hóa các khu phố trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ với 1 gói thầu.
27/12/2024 21:40
Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn Thị trấn Ba Chẽ năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2024 12:01
Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn Thị trấn Ba Chẽ năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 23:13
Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn Thị trấn Ba Chẽ năm 2024 với 3 gói thầu.
18/12/2024 21:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, phương tiện, vật tư, trang phục phục vụ tham gia hội thi nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ “ Tổ liên gia an toàn phòng cháy, chữa cháy” cấp tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ với 5 gói thầu.
26/05/2025 11:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG PTH
19/03/2025 11:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ với 1 gói thầu.
14/03/2025 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp bóng đèn năng lượng mặt trời tại khu phố 7 thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐIỆN MÁY HOÀNG GIA
12/03/2025 09:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Lắp bóng đèn năng lượng mặt trời tại khu phố 7 thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ với 1 gói thầu.
10/03/2025 15:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn Thị trấn Ba Chẽ năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
28/12/2024 06:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động nhà văn hóa các khu phố trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ với 1 gói thầu.
27/12/2024 21:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn Thị trấn Ba Chẽ năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 23:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn Thị trấn Ba Chẽ năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ với 3 gói thầu.
18/12/2024 21:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động nhà văn hóa các khu phố trên địa bàn thị trấn Ba Chẽ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH
02/12/2024 11:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Ba Chẽ là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai cũng có thể làm nhà gạch hay nhà gỗ, nhưng đó không phải là nhà của ta mà là nhà của thế gian và bị luật thế gian chi phối. Bình an nội tâm mới thực sự là nhà của ta. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh