Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.013.064.467 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.995.948.961 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.013.064.467 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.995.948.961 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Thị trấn Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
11/06/2025 16:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Thị trấn Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình với 1 gói thầu.
11/06/2025 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Số hoá hồ sơ, tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HCTECH
06/06/2025 10:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ: Số hoá hồ sơ, tài liệu lưu trữ Thị trấn Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình với 1 gói thầu.
06/06/2025 10:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Số hoá hồ sơ, tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HCTECH
03/06/2025 15:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ: Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ Thị trấn Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình với 1 gói thầu.
03/06/2025 10:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
05/05/2025 15:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoach lựa chọn nhà thầu công trình Nâng cấp đường nội bộ trong nghĩa trang nhân dân thị trấn Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình với 1 gói thầu.
05/05/2025 15:02
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường nội bộ trong nghĩa trang nhân dân thị trấn Tân Bình.
05/05/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA PHÚC
07/03/2025 08:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình công bố kết quả gói thầu kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Thị trấn Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
11/06/2025 16:47
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Thị trấn Tân Bình với 1 gói thầu.
11/06/2025 16:42
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình công bố kết quả gói thầu Số hoá hồ sơ, tài liệu lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HCTECH
06/06/2025 10:17
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đăng tải KHLCNT Dịch vụ: Số hoá hồ sơ, tài liệu lưu trữ Thị trấn Tân Bình với 1 gói thầu.
06/06/2025 10:12
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình công bố kết quả gói thầu Số hoá hồ sơ, tài liệu lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HCTECH
03/06/2025 15:56
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đăng tải KHLCNT Dịch vụ: Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ Thị trấn Tân Bình với 1 gói thầu.
03/06/2025 10:16
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
05/05/2025 15:10
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đăng tải KHLCNT Kế hoach lựa chọn nhà thầu công trình Nâng cấp đường nội bộ trong nghĩa trang nhân dân thị trấn Tân Bình với 1 gói thầu.
05/05/2025 15:02
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA PHÚC
07/03/2025 08:11
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG SỐ 10
20/01/2025 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Thị trấn Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
11/06/2025 16:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Thị trấn Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình với 1 gói thầu.
11/06/2025 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Số hoá hồ sơ, tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HCTECH
06/06/2025 10:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ: Số hoá hồ sơ, tài liệu lưu trữ Thị trấn Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình với 1 gói thầu.
06/06/2025 10:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Số hoá hồ sơ, tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HCTECH
03/06/2025 15:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ: Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ Thị trấn Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình với 1 gói thầu.
03/06/2025 10:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
05/05/2025 15:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoach lựa chọn nhà thầu công trình Nâng cấp đường nội bộ trong nghĩa trang nhân dân thị trấn Tân Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình với 1 gói thầu.
05/05/2025 15:02
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường nội bộ trong nghĩa trang nhân dân thị trấn Tân Bình.
05/05/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA PHÚC
07/03/2025 08:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi người đều có góc nhìn nhận sự việc khác nhau, có người thì cho rằng đó là chuyện tốt, nhưng cũng có người coi đó là xấu, tôi không thể thay đổi cách nhìn của họ đối với tôi, tôi chỉ làm điều mà bản thân mình cho là đúng, cuộc sống này sẽ đơn giản hơn, không phải sao? "
Minh Tinh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026