Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 197.674.673.399 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 192.883.386.399 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 197.674.673.399 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 192.883.386.399 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG
12/01/2026 13:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 08:06
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÂY HỒ BẮC NINH
26/03/2025 15:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập BCKTKT phần PCCC của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH EFICO
26/03/2025 15:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất và lập BCKTKT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ TIẾN
26/03/2025 15:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HƯNG THỊNH
26/03/2025 15:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thẩm định E-HSMT, KQ LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI
26/03/2025 15:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Trường tiểu học thị trấn Thứa; Hạng mục: Nhà đa năng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa với 6 gói thầu.
26/03/2025 15:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Trường tiểu học thị trấn Thứa; Hạng mục: Nhà đa năng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa với 3 gói thầu.
26/03/2025 14:30
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học thị trấn Thứa; Hạng mục: Nhà đa năng.
26/03/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG
12/01/2026 13:56
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng + thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
10/04/2025 08:01
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng + thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 08:06
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÂY HỒ BẮC NINH
26/03/2025 15:23
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập BCKTKT phần PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH EFICO
26/03/2025 15:20
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất và lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ TIẾN
26/03/2025 15:17
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HƯNG THỊNH
26/03/2025 15:13
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thẩm định E-HSMT, KQ LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI
26/03/2025 15:11
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Trường tiểu học thị trấn Thứa; Hạng mục: Nhà đa năng với 6 gói thầu.
26/03/2025 15:08
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Trường tiểu học thị trấn Thứa; Hạng mục: Nhà đa năng với 3 gói thầu.
26/03/2025 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG
12/01/2026 13:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 08:06
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÂY HỒ BẮC NINH
26/03/2025 15:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập BCKTKT phần PCCC của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH EFICO
26/03/2025 15:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất và lập BCKTKT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ TIẾN
26/03/2025 15:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HƯNG THỊNH
26/03/2025 15:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thẩm định E-HSMT, KQ LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI
26/03/2025 15:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Trường tiểu học thị trấn Thứa; Hạng mục: Nhà đa năng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa với 6 gói thầu.
26/03/2025 15:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Trường tiểu học thị trấn Thứa; Hạng mục: Nhà đa năng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa với 3 gói thầu.
26/03/2025 14:30
Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học thị trấn Thứa; Hạng mục: Nhà đa năng.
26/03/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân thị trấn Thứa là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai quay trở lại từ thế giới bên kia để kể chuyện về cuộc hành trình của mình. "
Tục ngữ Pháp
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026