Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát địa hình, lập quy hoạch phân khu tỷ lệ 1 2.000 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/07/2022 10:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát địa hình, lập quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2.000 Khu đô thị Đông Hiếu, Thị xã Thái Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa với 2 gói thầu.
13/07/2022 10:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát địa hình, lập quy hoạch phân khu tỷ lệ 1 2.000 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2022 10:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát địa hình, lập quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2.000 Khu đô thị Đông Hiếu, Thị xã Thái Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa với 2 gói thầu.
08/07/2022 10:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát địa hình, lập quy hoạch phân khu tỷ lệ 1 2.000 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2022 15:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát địa hình, lập quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2.000 Khu đô thị Đông Hiếu, Thị xã Thái Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa với 2 gói thầu.
30/06/2022 11:16
Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2.000 Khu đô thị Đông Hiếu, Thị xã Thái Hòa.
30/06/2022 07:00
Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo tuyến đường đoạn xóm Đông Hưng (giao với đường Vực Giồng - Khe Son) xã Nghĩa Mỹ đi khối Liên Sơn, phường Long Sơn, thị xã Thái Hòa.
25/06/2021 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/12/2020 13:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà học A và B trường trung học cơ sở Hòa Hiếu 2 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa với 4 gói thầu.
09/12/2020 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị xã Thái Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quyết định trở thành, có, và làm điều gì đó vượt lên bình thường dẫn đến phải đối mặt với những khó khăn cũng vượt lên bình thường. Đôi khi tài sản quý giá nhất của bạn chỉ đơn giản là khả năng bền bỉ với nó lâu hơn bất cứ ai khác. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026