Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.242.200.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.213.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.242.200.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.213.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hoá của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VẬT NUÔI TÂN THÀNH
09/12/2024 18:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hoá của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VẬT NUÔI TÂN THÀNH
09/12/2024 18:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải TBMT Mua hàng hoá của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 15:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải TBMT Mua hàng hoá của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 15:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT và Đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH
13/11/2024 21:31
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NGUYÊN AN
13/11/2024 21:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng Nhân rộng mô hình chăn nuôi bò vàng Việt Nam sinh sản theo nhóm hộ” thôn Pire 1, Pire 2, xã A Bung thuộc Chương trình MTQG Giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung với 3 gói thầu.
13/11/2024 21:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH
13/11/2024 21:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NGUYÊN AN
13/11/2024 21:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triểnsản xuất cộng đồng “ Nhân rộng mô hình chăn nuôi bò cái lai sind sinh sản theo nhóm hộ” thôn A Bung và thôn La Hót xã A Bung thuộc Chương trình MTQG Giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung với 3 gói thầu.
13/11/2024 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã A Bung công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT và Đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH
13/11/2024 21:31
Uỷ ban nhân dân xã A Bung công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NGUYÊN AN
13/11/2024 21:30
Uỷ ban nhân dân xã A Bung công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH
13/11/2024 21:18
Uỷ ban nhân dân xã A Bung công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NGUYÊN AN
13/11/2024 21:13
Uỷ ban nhân dân xã A Bung công bố kết quả gói thầu Giống bò lai Sind 25% máu ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRƯỜNG LÂM
04/11/2020 20:49
Uỷ ban nhân dân xã A Bung đăng tải TBMT Giống bò lai Sind 25% máu ngoại theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/10/2020 09:59
Uỷ ban nhân dân xã A Bung đăng tải TBMT Giống bò lai Sind 25% máu ngoại theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/10/2020 13:18
Uỷ ban nhân dân xã A Bung đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất Chương trình 135, xã A Bung năm 2020 với 1 gói thầu.
06/10/2020 13:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hoá của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VẬT NUÔI TÂN THÀNH
09/12/2024 18:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hoá của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VẬT NUÔI TÂN THÀNH
09/12/2024 18:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải TBMT Mua hàng hoá của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 15:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải TBMT Mua hàng hoá của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 15:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT và Đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH
13/11/2024 21:31
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NGUYÊN AN
13/11/2024 21:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng Nhân rộng mô hình chăn nuôi bò vàng Việt Nam sinh sản theo nhóm hộ” thôn Pire 1, Pire 2, xã A Bung thuộc Chương trình MTQG Giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung với 3 gói thầu.
13/11/2024 21:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH
13/11/2024 21:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NGUYÊN AN
13/11/2024 21:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã A Bung đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triểnsản xuất cộng đồng “ Nhân rộng mô hình chăn nuôi bò cái lai sind sinh sản theo nhóm hộ” thôn A Bung và thôn La Hót xã A Bung thuộc Chương trình MTQG Giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung với 3 gói thầu.
13/11/2024 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã A Bung là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhiệm vụ quan trọng nhất của nhà giáo dục, có thể nói là nhiệm vụ thiêng liêng, là đảm bảo không đứa trẻ nào nản lòng ở trường học, và rằng một đứa trẻ đã nản lòng khi bước vào trường học sẽ lấy lại được sự tự tin qua mái trường và người thầy. Điều này đi song hành với nghề nghiệp của nhà giáo dục, vì giáo dục chỉ thành công đối với những đứa trẻ nhìn về tương lai tràn đầy hy vọng và vui tươi. "
Alfred Adler
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh