Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ như sau:
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.530.330.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 91.235.492.603 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.530.330.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 91.235.492.603 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ.
03/11/2023 10:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ.
03/11/2023 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng ACT
03/11/2023 09:59
Ủy ban nhân dân xã An Đổ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thuộc thôn An Cao, kết hợp với hệ thống thoát nước, xã An Đổ, huyện Bình Lục.
28/10/2022 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp (Đã bao gồm cả đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO NGUYÊN HÀ NAM
06/10/2022 11:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CHÍ DŨNG
05/10/2022 11:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp (bao gồm cả đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/03/2022 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp (bao gồm cả đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/03/2022 14:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông trục xã An Đổ huyện Bình Lục, đoạn từ nhà ông Lợi đến máng 12 thôn Sông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ với 5 gói thầu.
07/03/2022 09:50
Ủy ban nhân dân xã An Đổ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông trục xã An Đổ huyện Bình Lục, đoạn từ nhà ông Lợi đến máng 12 thôn Sông.
07/03/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã An Đổ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng ACT
03/11/2023 10:07
Ủy ban nhân dân xã An Đổ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT 79
03/11/2023 10:01
Ủy ban nhân dân xã An Đổ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng ACT
03/11/2023 09:59
Ủy ban nhân dân xã An Đổ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp (Đã bao gồm cả đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO NGUYÊN HÀ NAM
06/10/2022 11:07
Ủy ban nhân dân xã An Đổ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CHÍ DŨNG
05/10/2022 11:33
Ủy ban nhân dân xã An Đổ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 08:08
Ủy ban nhân dân xã An Đổ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp (Đã bao gồm cả đảm bảo an toàn giao thông) với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2022 09:01
Ủy ban nhân dân xã An Đổ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 22:52
Ủy ban nhân dân xã An Đổ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp (Đã bao gồm cả đảm bảo an toàn giao thông) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 21:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ.
03/11/2023 10:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ.
03/11/2023 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng ACT
03/11/2023 09:59
Ủy ban nhân dân xã An Đổ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thuộc thôn An Cao, kết hợp với hệ thống thoát nước, xã An Đổ, huyện Bình Lục.
28/10/2022 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp (Đã bao gồm cả đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO NGUYÊN HÀ NAM
06/10/2022 11:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CHÍ DŨNG
05/10/2022 11:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp (bao gồm cả đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/03/2022 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp (bao gồm cả đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/03/2022 14:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Đổ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông trục xã An Đổ huyện Bình Lục, đoạn từ nhà ông Lợi đến máng 12 thôn Sông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ với 5 gói thầu.
07/03/2022 09:50
Ủy ban nhân dân xã An Đổ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông trục xã An Đổ huyện Bình Lục, đoạn từ nhà ông Lợi đến máng 12 thôn Sông.
07/03/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ có quan hệ với 7 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Đổ là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều quan trọng nhất phải làm để giải quyết vấn đề là bắt đầu. "
Frank Tyger
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh