Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 63,64%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.279.641.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.155.713.668 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 63,64%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.279.641.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.155.713.668 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Đức An – Hạng mục: Lợp lại mái tôn và thay thế một số xà gồ nhà Bếp, nhà Hiệu bộ, nhà Học 1 tầng; làm mái che sân khấu; Nâng cấp sân trường và vườn cổ tích của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & DỊCH VỤ TOÀN TÂM
18/06/2025 14:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGUYỄN CẦU
10/06/2025 09:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Đức An – Hạng mục: Lợp lại mái tôn và thay thế một số xà gồ nhà Bếp, nhà Hiệu bộ, nhà Học 1 tầng; làm mái che sân khấu; Nâng cấp sân trường và vườn cổ tích của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 08:38
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa nhà thầu xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Đức An - Hạng mục: Lợp lại mái tôn và thay thế một số xà gồ nhà Bếp, nhà Hiệu bộ, nhà Học 1 tầng; làm mái che sân khấu; Nâng cấp sân trường và vườn cổ tích của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng với 6 gói thầu.
03/06/2025 12:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TV: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
02/06/2025 14:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVĐT: Tư vấn thẩm định HSMT, đánh giá kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
02/06/2025 14:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa nhà thầu xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Đức An - Hạng mục: Lợp lại mái tôn và thay thế một số xà gồ nhà Bếp, nhà Hiệu bộ, nhà Học 1 tầng; làm mái che sân khấu; Nâng cấp sân trường và vườn cổ tích của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng với 6 gói thầu.
31/05/2025 08:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 17:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng.
26/05/2025 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa nhà thầu xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Đức An - Hạng mục: Lợp lại mái tôn và thay thế một số xà gồ nhà Bếp, nhà Hiệu bộ, nhà Học 1 tầng; làm mái che sân khấu; Nâng cấp sân trường và vườn cổ tích với 6 gói thầu.
03/06/2025 12:55
Uỷ ban nhân dân xã An Dũng công bố kết quả gói thầu 04.TV: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
02/06/2025 14:49
Uỷ ban nhân dân xã An Dũng công bố kết quả gói thầu 05.TVĐT: Tư vấn thẩm định HSMT, đánh giá kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
02/06/2025 14:45
Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa nhà thầu xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Đức An - Hạng mục: Lợp lại mái tôn và thay thế một số xà gồ nhà Bếp, nhà Hiệu bộ, nhà Học 1 tầng; làm mái che sân khấu; Nâng cấp sân trường và vườn cổ tích với 6 gói thầu.
31/05/2025 08:49
Uỷ ban nhân dân xã An Dũng công bố kết quả gói thầu 05.TVTĐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG LAN
26/05/2025 15:05
Uỷ ban nhân dân xã An Dũng công bố kết quả gói thầu 04.TVĐT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI
26/05/2025 15:04
Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Cải tạo trường THCS Lê Ninh, xã An Dũng, huyện Đức Thọ; Hạng mục: Cải tạo nhà học 2 tầng 12 phòng với 5 gói thầu.
26/05/2025 15:01
Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Đường giao thông liên thôn Long Sơn - Long Hòa, xã An Dũng với 5 gói thầu.
07/03/2025 08:03
Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Đường giao thông liên thôn xã An Dũng với 5 gói thầu.
06/03/2025 16:20
Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Xuân 2025 trên điạ bàn xã An Dũng với 3 gói thầu.
18/12/2024 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Đức An – Hạng mục: Lợp lại mái tôn và thay thế một số xà gồ nhà Bếp, nhà Hiệu bộ, nhà Học 1 tầng; làm mái che sân khấu; Nâng cấp sân trường và vườn cổ tích của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & DỊCH VỤ TOÀN TÂM
18/06/2025 14:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGUYỄN CẦU
10/06/2025 09:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Đức An – Hạng mục: Lợp lại mái tôn và thay thế một số xà gồ nhà Bếp, nhà Hiệu bộ, nhà Học 1 tầng; làm mái che sân khấu; Nâng cấp sân trường và vườn cổ tích của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 08:38
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa nhà thầu xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Đức An - Hạng mục: Lợp lại mái tôn và thay thế một số xà gồ nhà Bếp, nhà Hiệu bộ, nhà Học 1 tầng; làm mái che sân khấu; Nâng cấp sân trường và vườn cổ tích của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng với 6 gói thầu.
03/06/2025 12:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TV: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
02/06/2025 14:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVĐT: Tư vấn thẩm định HSMT, đánh giá kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
02/06/2025 14:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa nhà thầu xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Đức An - Hạng mục: Lợp lại mái tôn và thay thế một số xà gồ nhà Bếp, nhà Hiệu bộ, nhà Học 1 tầng; làm mái che sân khấu; Nâng cấp sân trường và vườn cổ tích của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng với 6 gói thầu.
31/05/2025 08:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 17:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã An Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng.
26/05/2025 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã An Dũng là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nghe lời chê bai mà giận là làm ngòi cho người gièm pha; nghe câu khen tặng mà mừng là làm mồi cho kẻ nịnh hót. "
Vân Trung Tư
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh