Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.352.681.446 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.323.765.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.352.681.446 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.323.765.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư C.Q.R
17/01/2025 15:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã An Lĩnh, huyện Tuy An, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh với 2 gói thầu.
30/12/2024 16:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01MS: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV VŨ QUANG
18/12/2023 14:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu 01MS: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2023 11:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị hệ thống đài truyền thanh thông minh xã An Lĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh với 3 gói thầu.
01/12/2023 09:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG THÁI PHÁT
21/11/2023 09:59
Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp bê tông nhựa nóng đường ấp 30/4 số 24 (đường từ nhà ông Ngọc đến nhà ông Đường) xã An Linh chiều dài 215m.
20/11/2023 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải TBMT Nâng cấp mặt đường đoạn từ nhà ông hậu, thôn Quang thuận đến giáp bê tông suối ông Khang, thôn Tư Thạnh, xã An Lĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/02/2022 09:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bồn chứa nước loại 5m3, phục vụ chống hạn, thiếu nước sinh hoạt năm 2021 xã An Lĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh với 3 gói thầu.
22/12/2021 08:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Quyết định của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh với 1 gói thầu.
21/12/2021 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư C.Q.R
17/01/2025 15:17
Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã An Lĩnh, huyện Tuy An, tỉnh Phú Yên với 2 gói thầu.
30/12/2024 16:36
Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01MS: Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV VŨ QUANG
18/12/2023 14:13
Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01MS: Mua sắm thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
08/12/2023 09:36
Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đăng tải TBMT Gói thầu 01MS: Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2023 11:29
Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị hệ thống đài truyền thanh thông minh xã An Lĩnh với 3 gói thầu.
01/12/2023 09:07
Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG THÁI PHÁT
21/11/2023 09:59
Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh công bố kết quả gói thầu Nâng cấp mặt đường đoạn từ nhà ông hậu, thôn Quang thuận đến giáp bê tông suối ông Khang, thôn Tư Thạnh, xã An Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HẠNH KHANH, CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HUY, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG TRÂM ĐẮC
22/03/2022 14:08
Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh công bố KQMT gói thầu Nâng cấp mặt đường đoạn từ nhà ông hậu, thôn Quang thuận đến giáp bê tông suối ông Khang, thôn Tư Thạnh, xã An Lĩnh với 5 nhà thầu tham gia.
28/02/2022 10:11
Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đăng tải TBMT Nâng cấp mặt đường đoạn từ nhà ông hậu, thôn Quang thuận đến giáp bê tông suối ông Khang, thôn Tư Thạnh, xã An Lĩnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/02/2022 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư C.Q.R
17/01/2025 15:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã An Lĩnh, huyện Tuy An, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh với 2 gói thầu.
30/12/2024 16:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01MS: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV VŨ QUANG
18/12/2023 14:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu 01MS: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2023 11:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị hệ thống đài truyền thanh thông minh xã An Lĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh với 3 gói thầu.
01/12/2023 09:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG THÁI PHÁT
21/11/2023 09:59
Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp bê tông nhựa nóng đường ấp 30/4 số 24 (đường từ nhà ông Ngọc đến nhà ông Đường) xã An Linh chiều dài 215m.
20/11/2023 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải TBMT Nâng cấp mặt đường đoạn từ nhà ông hậu, thôn Quang thuận đến giáp bê tông suối ông Khang, thôn Tư Thạnh, xã An Lĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/02/2022 09:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bồn chứa nước loại 5m3, phục vụ chống hạn, thiếu nước sinh hoạt năm 2021 xã An Lĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh với 3 gói thầu.
22/12/2021 08:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Quyết định của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh với 1 gói thầu.
21/12/2021 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Lĩnh là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn nói với Chúa, bạn đang cầu nguyện; Nếu Chúa nói với bạn, bạn mắc chứng tâm thần phân liệt rồi. "
Thomas Szasz
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh