Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.280.094.727 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.249.650.044 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.280.094.727 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.249.650.044 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD HOÀNG NGUYÊN PHÁT
18/06/2025 16:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
18/06/2025 16:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HỮU LỘC
18/06/2025 16:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải KHLCNT Công trình nước sạch tập trung thôn 1, xã An Nhơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn với 3 gói thầu.
18/06/2025 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: chi phí thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU TOÀN NGUYÊN
16/06/2025 11:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải KHLCNT Đường liên thôn thôn 5 - thôn Tố Lan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn với 1 gói thầu.
16/06/2025 11:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC 90
27/05/2025 17:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Chi phí xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HỮU LỘC
27/05/2025 17:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải KHLCNT Công trình nước sạch tập trung thôn 1, xã An Nhơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn với 2 gói thầu.
27/05/2025 17:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm, lắp đặt thiết bị (phần cứng, phần mềm) dự án Lắp đặt đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã An Nhơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
27/05/2025 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD HOÀNG NGUYÊN PHÁT
18/06/2025 16:55
Ủy ban nhân dân xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC 90
18/06/2025 16:54
Ủy ban nhân dân xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HỮU LỘC
18/06/2025 16:54
Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đăng tải KHLCNT Công trình nước sạch tập trung thôn 1, xã An Nhơn với 3 gói thầu.
18/06/2025 16:46
Ủy ban nhân dân xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: chi phí thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU TOÀN NGUYÊN
16/06/2025 11:08
Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đăng tải KHLCNT Đường liên thôn thôn 5 - thôn Tố Lan với 1 gói thầu.
16/06/2025 11:05
Ủy ban nhân dân xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC 90
27/05/2025 17:46
Ủy ban nhân dân xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Chi phí xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HỮU LỘC
27/05/2025 17:33
Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đăng tải KHLCNT Công trình nước sạch tập trung thôn 1, xã An Nhơn với 2 gói thầu.
27/05/2025 17:30
Ủy ban nhân dân xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: thi công công trình Nạo vét khơi thông mương tiêu 18 ha chống ngập cách đồng thôn 2, 3 và thôn 4 xã An Nhơn, huyện Đạ Huoai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÂM ĐỨC
21/05/2025 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD HOÀNG NGUYÊN PHÁT
18/06/2025 16:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
18/06/2025 16:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HỮU LỘC
18/06/2025 16:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải KHLCNT Công trình nước sạch tập trung thôn 1, xã An Nhơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn với 3 gói thầu.
18/06/2025 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: chi phí thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU TOÀN NGUYÊN
16/06/2025 11:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải KHLCNT Đường liên thôn thôn 5 - thôn Tố Lan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn với 1 gói thầu.
16/06/2025 11:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC 90
27/05/2025 17:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Chi phí xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HỮU LỘC
27/05/2025 17:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải KHLCNT Công trình nước sạch tập trung thôn 1, xã An Nhơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn với 2 gói thầu.
27/05/2025 17:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm, lắp đặt thiết bị (phần cứng, phần mềm) dự án Lắp đặt đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã An Nhơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
27/05/2025 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 30 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Nhơn là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dạy tức là học hai lần . "
G. Guibe
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026